Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya miaka 7 ya tsunami baba akutana na mwanae ndani ya bus

Discussion in 'Jamii Photos' started by Dunda kwetu, Jan 1, 2012.

  1. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INDONESIA-TSUNAMI-FAMILY-264229.JPG Nchini Indonesia.familia iliopoteana na mtoto wao kwa kipindi cha miaka saba wamekutana na mwanae.kweli damu nzito kuliko maji Baba ndie aliekuwa wa kwanza kumfahamu mwanae baada ya damu kumchemka na kuanza kumchunguza mtoto kwa mda uku safari ikiendelea ndipo alipogundua baadhi ya alama alizozaliwa nazo mwane zikishabihiana...
    KWELI MUNGU MKUBWA
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    umeandika kama unakimbizwa hata hueleweki
     
  3. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja tu google
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sredi imevaa kimino na kitop.
     
Loading...