Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya miaka 50 ya uhuru

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lutter, Sep 10, 2011.

  1. Lutter

    Lutter Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 23, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Najibu swali laki "NDIYO"
    Ulitaka hapo ulipopiga hiyo picha kuwe na ghorofa???
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si ni bora hapo ni kijijini mkuu kuna baadhi ya miji hapa tz ina nyumba kama na hii ya miaka50 naona kama wamehesabu vibaya naona kama ni miaka mi5 wamesahau
     
  4. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Mmmh jamani,the country so called Tzbonzar is devided in to several dimension,Premitive-countryside,Agrarian-rural,premodern-sub -ub,modern-towns and postmodern -cities then angalia sehemu kubwa ya nchi hiko part gani ndo utajua miaka 50 au cku 365?
     
  5. Lutter

    Lutter Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 23, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Najibu swali lako, "HAPANA", ulifikiri na mimi nimewaza kama wewe?
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,718
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Miaka 50 ya uhuru ndani ya nchi yenye utajiri mkubwa,amani na utulivu mama yangu kule Bujugo hana maji ya bomba
     
  7. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Mkuu na huko ni Tanganyika kwani naona kama umepotea siyo Uganda huko?
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sijaona Chochote kilichofanyika kwa miaka 50 zaidi ya wizi wa mali ya umma
     
  9. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    yaani utafikiri ni mnyama anatoka shimoni kumbe ni mtanzania mwenye nchi yake
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tanzania tanzania tanzania
    .......................................
    ........................................
    watanzania wanaaangamia
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii ndiyo TZ nasasa sherehe za kuazimisha miaka 50 zinaendelea sehemu mbalimbali nchini TZ
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mwisho wa siku huyo huyo utamuona amevaa nguo za kijani yaani anajifunika hadi mbele haoni na pilau juu
     
Loading...