Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Mgomo wa Madaktari: Mgomo wa Wanasheria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Mar 7, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tunasubiri outcome ya mgomo wa madaktari. Ukifanikiwa kumtoa Mponda na Lucy, utafuatia Mgomo wa wanasheria, wakishinikiza Kombani na Chande wajiuzulu. Wahusika watakuwa majaji, mahakimu na mawakili, agenda yao kuu itakuwa Posho na marupurupu. Ukifanikiwa tu, mgomo wa waalimu kumshinikiza waziri wa Elimu kubwaga manyanga. Baada ya taasisi zote kufuata taratibu hizi, kitakachobaki niku compile taarifa ya kila taasisi na kuungana pamoja, unaanzishwa mgomo wa kwenda kumwondoa Mkulu Magogoni. Pinda is always seems failure. He could have handled this out early in time. Mungu ibariki Tanzania ya watu walio na wasiostaarabika
     
  2. s

    sent items Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawazo ya mtoto wa chekechea hayo.
     
  3. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hadithi za abunuwasi.
     
  4. s

    sent items Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na bulicheka.
     
  5. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Hahahaha...... ni kama yote yakifanikiwa basi kitakachofuata ni sisi wananchi kugoma kulipa kodi maana ndiyo zinazowatia wazimu.... hahahahahaha
     
  6. z

    zee la weza Senior Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maku lako
     
  7. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,568
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    bila kusahau kuwa mgomo wetu kama wananchi utahusisha maandamano ya kumshinikiza raisi ajiuzulu
     
  8. K

    Kaseisi Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama Ma Dr. watafanikiwa kwenye kuwaondoka Waziri na Naibu, Migomo itakayofuatia vyuo vikuu ilenge kuwaondoa wakuu wa vyuo mamluki waliokuwa wakipiga mabomu watu. Waalimu wawaondoke mawaziri wizarani, na vibaka waandamane kuondoka polisi ambao wamekuwa wakiwaua kwa visingizio mbalimbali, vipi wanajeshi na mabomu nao waandamane kumuondoa Mwinyi, Wabunge waandamane kumuondoa spika anayeropoka kuwa wanataka kuacha ubunge, hapa sioni mwisho, itakuwa kuondoana tu.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kugoma kulipa kodi haitoshi Mkuu.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kila ajifananishaye na mtoto mdogo ufalme wa mbinguni ni wake
     
  11. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ikiwezekana serikali yote iondoke madarakani kwa wakati mmoja kwani imeshindwa kazi kabisa!!!
     
  12. s

    sent items Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dunia yako Maisha yako epuka kunywa gongo.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    msamehe tu mkuu, akili za kilauri hizo
     
  14. s

    sent items Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli mpuuzi sana mtu anaandika matusi badala ya kumuonya wewe unamshambulia anaetukanwa.
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mgomo wa wanaJF utafuata. JF itafungwa kwa wiki mbili hadi pale serikali itakaposikia kilio chetu
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanasheria ndio chanzo kikuu cha matatizo ya dunia
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    vitabu vya Abunwasi bado vipo?
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Utumwa wa akili ni mbaya.
    Mwanaasha style!
    Huwezi kuja hapa kwa akili zako,
    Lazima uwe umetumwa.
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Home economics!
    I can bet washachana marinda long time kitambo
     
  20. s

    sent items Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe dada bigirita madame rita.
     
Loading...