Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya mgao wa umeme sasa ni mgao wa mabomu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Susy, Feb 19, 2011.

  1. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndugu wa Tanzania wote!!

    Baada ya mgao wa umeme sasa ni mgao wa mabomu, ulianzia mbagala, na sasa Gongolamboto imefuaata, itakuja mabibo farasi, utafika upanga, utapita utaenda mpk Mwenge pale mlalakuwa, halafu utaruka mpaka Kigamboni nevy!! kule utateketeza kila kitu ili iwe rahisi kujenga mji mpya, hapo ndipo utakaporudi mpaka pale uhasibu! wakati huo wakazi wa mbagala watakuwa wameshasahau kidogo, kisha utamalizikia pale External kambi ya jeshi ukiunganisha na zile Gas za Songas pale Ubungo ikipokelewa na Tanesco pale pale Ubungo bila kusahau kile kituo cha mafuta kilichopo opp na Songas.

    Hapo ubungo itakua flati kama mji wa Sodoma na Gomora ulivyochomwa moto.

    Ratiba inaonyesha mgao ukiisha Dar es Salaam utaanza na mikoani haraka iwezekanavyo!!
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Duh,sipati picha inaelekea susy una roho mbaya jamani teh teh teh teh teh,yani umegawa mgawo wa mabomu utadhani weye ni israel mtoa roho duh,
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwahiyo tuliohama goms unatushauli turudi cuz tusijehis tuna mkosi ikifika zam ya sehem tuliopo !!!!!!
     
  4. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mhhhh, kwa mgao huu kuna haja ya kutafura kiwanja mbagala!
     
  5. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa huuu ni mgao!..Dar es salaam kusini tayari wameshapata (Mbagala), ikafuatia Dar magharibi(GOMS), Clockwise, itafuatia Dar kaskazini (Lugalo) then Dar mashariki(Navy Kigamboni). Hivyo yale maeneo yaliyokwisha pata mgao wake ndiyo salama zaidi kukimbilia na kuishi kuliko haya ambayo yamo kwenye waiting list.
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaaaaa nzirie,EL, Ney mm naona ni vema ss tuhamie Goms coz, mbagala utarudi tena mara ya pili kwa jinsi ratiba inavyoonyesha. ila nawashauri wakazi wa ubungo waanze kuhamisha mali zao taratibu na kubomoa nyumba zao kama vile tanroads wanavyowashauri walio kando ya barabara.
     
  7. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si mnakataa kuilipa Dowans!
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    h ahahaaaaaaaaaaaaa, na mwenyewe kashatinga nchini
     
  9. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    duh! alafu haya mambo ni yakufanyia kazi seriously!
     
Loading...