Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Membe kugomewa; JK kuzungumza na Viongozi wa dini Usiku

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mongoiwe, Oct 26, 2010.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    HABARI za Uhakika ambazo nimepokea Punde kutoka kwa viongozi wa Dini jijini Mwanza ni kuwa Baada ya Bernaed Membe kujaribu kuzungumza na viongozi wa dini na madhehebu ya Kikristu na kushindwa kuwabadili, leo Usiku saa 5:00 Kikwete atakutana na viongozi hao kwa siri na kuwabembeleza kumchagua na kumpigia kampeni kwa waumini wao.

    Eneo la kikao hicho mpaka sasa hawajaambiwa, lakini Utaratibu uliopangwa watakutana kwa makundi ambapo kundi la kwanza litakuwa ni;
    1. Maaskofu tu
    2. Wachungaji

    Maendelea kukatuma Ka INZI kufuatilia kwa ukaribu zaidi na kujua jinsi ambavyo mzee atajitetea kwao kuomba wamchague na wakawaambie waumini wao.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    hawadanganyiki hao
     
  3. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mbona amechelewa kukutana nao, ibada c huwa inakuwa J'pili, sasa anategemea watakutana na waumini lini kabla ya uchaguzi? Ni vyema angekutana na wale wa Ijumaa manake ndio watapata muda wa kutafakari kwa kina...
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yako maaskofu wengi hawapo kanda ya ziwa wako Mbeya leo wanaadhimisha jubilee ya askofu wa RC JIMBO LA mbeya misa ndo imekwisha sasa hivi.Wale wako bussy na mambo ya kichungaji wanaokoa kondoo wao.Hawadanganyiki
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Dah... huu ndio udini sasa!!! Keshamalizana na waislamu sasa ananunua wakristu

    halafu analaani udini

    Tutafanya zaidi... mkinipa rishaa yenu
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!Ngoma nzito safari hii?
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Well my dear friend JK ...it is too late to catch the departed plane....just go home and have a piece of mind................it is a case of too little too late.
     
  8. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kumbe walioko Mbeya ni kanisa la RC atapata wengine kwani hata kwa Membe RC hakufika Askofu bali waliwakirishwa na Padri Kubeja.
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    its too late!! :wave: jk
     
  10. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Labda kwa kuwa amesikia wengine wamefunga ibada jumapili badala yake kutakuwepo na ibada Jumamosi. Hapo washauri wake wanaonekana kuamka dakika za mwisho. lakini atafanikiwa?
     
  11. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona Membe tayari alikuwa na RED CARD ya maaskofu kutokana na faulo aliyofanya DODOMA BUNGENI? KOCHA WAKE ATAKUBALIWA KUKATA RUFAA KWA NIABA YA MCHEZAJI? KWANZA JK HANA UWEZO WA KUJENGA HOJA AKIWA KATIKA KUNDI LA WASOMI ATAANZAJE?
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mwehu tu huyu hana jipya ndo maana ana hangaika sana

    hivi ni lini maaskofu wakakubnali kikao cha siri tena na mtu amabaye hajiheshimu?!!

    sidhani kama hawa jamaa wataenda
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahhahahhhaaaaaaaaaaaaaa
     
  14. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watu wa mwanza tupeni habari make nasikia RA na waziri alifukuzwa kazi kwa ufisadi wa Richmond walikutana na mkurugenzi wa uchaguzi mwanza kwa siri, na mjanja mmoja alirekodi hayo mazungumzo, tubandikieni hapa tuwavue nguo.
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aiseeeeeee,ya kweli haya?ila lisemwalo lipo
     
  16. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TOOOOOOO LATE:yield:
     
  17. baina

    baina JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk masikini ajiandae kurudi chalinze 31.10.10
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,272
    Trophy Points: 280
    Ushauri wa bure kwa JK:
    IEPUSHE TANZANIA NA MATATIZO KWA KUSIMAMIA UCHAGUZI HURU NA HAKI, UTAPATA HESHIMA KUBWA LICHA YA KUWA KUNA MAMBO HUKUFANYA VIZURI HUKO NYUMA, UTAJIPAMBANUA NA VIONGOZI WA KIAFRIKA AMBAO WAKO TAYARI KUINGIZA NCHI ZAO KWENYE MACHAFUKO ILI MRADI WABAKI MADARAKANI.

    HESHIMA SIYO KUTAWALA TU HATA KUONDOKA MADARAKANI KWA NJIA YA KISTAARABU KUNAWEZA KUKUPA HESHIMA KUBWA. ACHANA NA WAPAMBE WANAKUPOTOSHA
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,545
    Likes Received: 2,542
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Biblia inakataa Rushwa na kwamba kama msimamo wa kutomchagua JK haukutokana na udini bali dhambi za ufisadi. Kutubu ufisadi mpaka viongozi wa dini wakukubali ni ngumu kwani ili utakasishwe inabidi urudishe vile vinavyoweza kurudishwa kama sehemu ya toba. Hivi ataweza?

    Vote kwa ujasiri kwa Slaa hapa ni mambo yamekwisha kwenda Kombo
     
Loading...