Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Mbagala na Gongo la Mboto na hapa je??????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GM7, Feb 17, 2011.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  2. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huo ndio mji wa Mbalizi hasa upande wa kaskazini, kusini mwa kambi ni kota za wanajeshi na kusini-magharibi ni Iwindi.
    Tuombe Mungu maafa kama hayo yasije yakatokea hapa. Ee Mungu tusaidie.
     
  3. kyemo

    kyemo Senior Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka picha mzee tuone
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hIvi Makao Makuu ya Jeshi hapo Upanga hakuna Ghala la silaha? nishakuwa na wasiwasi sana, its like in TZ we're not safe wakuu.

    Hapo Lugalo napo vipi wakuu, yakifumuka hapo ni balaa tupu? Je Ikulu ndani nakuna Ghala pia?

    Unajua Mambo ya jeshi ni siri lakini yakilipuka siri hufichuka.
     
  5. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeweka link hapo ukiclick utaiona, tena unaweza ku-drag kwa kuangalia maeneo mengine
     
  6. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ngoja nitafute picha ya satellite nione.
     
  7. p

    pholella New Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasemekana Lugalo yapo, Upanga yapo, Changanyikeni yapo, makuburi yapo..... tuombe Mungu tu atuokoe....
     
  8. M

    MAINA Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nashauri tumfuate huh=kohuko juu tukimngojea chini atatumaliza uvumilivu naona umeisha kilichobaki maamuzi tu kwani situnawaona wenzetu wa misri
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Unajua Nyerere aliyaweka kila sehemu ili kuweka ulinzi ambao kwa wakati ule ulikuwa ni muhimu, lakini kwa sasa lazima haya maghala wayaondoe town, huwezi kuwa na ghala city centre ujue unataka maafa.

    Kwanza dunia nzima inatushangaa? yaani hatuwezi hata kuhimuli utunzaji wa silaha zetu wenyewe? hivi watanzania tunaweza nini?

    Mimi siwaelewi hawa wanajeshi wetu - may be kuna mgomo baridi wa askari kanzu (Vyeo chini ya Sajenti) - hapo umuhimu wa tume huru ni LAZIMA kuchunguza mbivu na mbichi.
     
Loading...