Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya matokeo ya Igunga liokoeni jukwaa la siasa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mshume Kiyate, Oct 3, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Insivible, Paw,
    Pamoja na timu yenu nzima ya JF.

    kutokana uchaguzi wa ubunge jimbo la Igunga kumalizika na matokeo yake kutanganzwa hali itakuwa sio nzuri jukwaa la siasa.
    Mods: wanatakiwa kwa wingi kulinda usalama kwa kipindi hiki cha matokeo ya uchaguzi wa Igunga!

    Kuna watu watayapokea haya matokeo kwa maumivu na kuna watayapokea kwa furaha na kejeli na dharau dhidi ya upande utakaoshindwa ili kuepusha Ban ambazo sio za lazima kwa members Mods: msicheze mbali.

    Ni hayo tu wakuu
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    uko sahihi mkuu!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,109
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Umekua mshauri rika??
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kabisa Mkuu, Na wanajamii tujue kuwa siasa si uadui hivyo tukomae kisiasa.
     
  5. h

    hahoyaya Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa c uadui km hakuna wizi,mind u kama kuna wizi ni uadui tu.
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Taarifa kutoka vyanzo vya karibu, CUF waliuza kura kwa CCM. Kijana mahona kala mlungula zaidi ya 200mil, habari zaidi nitazirusha kila nitakapopata detail zaidi.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    asante kaka
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapana, jamaa ni mwanasaikolojia na mnajimu, anachokiona ndicho kitakachotokea muda si mrefu kuanzia sasa ambapo tayari Msimamizi wa uchaguzi jimbola Igunga bw, magayane kamtangaza dr Kafumu wa chama cha ccm kuwa mbunge akiwa amemshinda kwa karibu bw Kashindye wa cdm,
    Ushindi huu umekuja ikiwa ni tangu juzi gwiji la wizi wa kura BWM lielekee Igunga
     
Loading...