Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya matokeo ya Igunga, CUF itoe tamko rasmi kwa wanachama wake

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Tuko, Oct 2, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Chama cha Wananchi CUF, kinawiwa na wanachama wake tamko mahsusi kuwa ni nini hatma yake kwa sasa. Uchaguzi wa Igunga unafanyika katika mkoa ambao anatokea mwenyekiti wa chama, pamoja na mbunge wake wa viti maalumu. Kwa nguvu waliyoiweka CUF ikiwemo kumleta makamu wa raisi wa SMZ, wabunge, viongozi waandamizi na bila kusahau kutumia helicopter, naamini matokeo ya leo is the best thay can expect kwa uchaguzi wowote utakaofanyika Tanzania bara.

    Vipo vyama vilivyowahi kuvuma na kuporomoka kikiwemo NCCR-mageuzi. Tofauti na CUF, sababu za kuporomoka kwa vyama hivi ilikuwa wazi, hususani migogoro ya uongozi na ukata. Ila kwa CUF, sababu ya kuporomoka kwake haiko wazi; uongozi ni ule ule, ruzuku imeongezeka, tena wamepewa na sehemu ya serikali kule Zanzibar. Tulitegemea CUF kionyeshe kuaminika zaidi na wananchi, hivyo kiwe chama kikuu cha upinzani!!!

    Sio siri, ni halali yao wanachama na wapenzi wote wa CUF kupata maelezo ya kina, ni kwa nini chama hakifanyi vizuri...

    Kwa heshima na taadhima, namwomba ndugu Julius Mtatiro pia atoe maoni yake juu ya matokeo ya Igunga, na juu ya mustakabali wake kisiasa. (Ingekuwa heri leo asikie sauti ya wananchi, asifanye mgumu moyo wake).
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,282
    Likes Received: 11,647
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red sababu ya kufa CUF ni kosa lao la kuolewa na CCM kule Zenji na wabunge wake kukana bungeni kuwa wao sio wapinzani.
     
  3. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana kushuka thamani CUF kwa upande Tzbara. umefika wakati Lipumba kuacha nafasi alionayo ili kukinusru CUF
     
  4. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeandika hii article bila ya uchambuzi wa ukweli. CUF ina mafanikio zaidi ktk vyama vya upinzani. Angalia Wabunge waliokuwa nao, na sasa hivi wanayr Makamu wa Rais.

    Sasa huoni kama hiyo ni progress?
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,736
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Ndoa ya mkeka imewaponza, watabakwa sana mwaka huu.
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kila kosa lina adhabu yake, na kisisasa kosa lake hupatiwa adhabu kisiasa pia. Kosa ambalo cuf walifanya ni la kukubali kuwa sehemu ya chama cha mapinduzi na matunda yake ni haya.

    CCM wanapaswa kufahamu pia kwamba, kwa vyovyote vile kuhusisha cdm na udini, ukristo, haiwezi kuwa silaha kwao. udini walioipakazia cuf uliflishindwa z'bar na bara wala hatukuwasikiliza. Kwa mtu yeyote mwnyw akili, asingetegemea cuf kubehave wanavyofanya sasa bungeni dodoma. tutaendelea kutoa adhabu mpaka mwisho wa dahari.

    Ktk suala la udini, kwa kweli ccm wasahau, kwani vijana wengi wanajua ugumu wao wa maisha hauna uhusiano na wanaojitahidi kuusemea kwetu watz.

    2015 hiyoooooooooo karibu na bakora tutawalambahawa magamba!
     
  7. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili linahitaji tafakari zaidi ni vizuri umewakumbusha
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu angalia vizuri memory ya kichwa chako, mi nahisi haiko ok
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mimi nilidhani uko ndo kungekuwa ngome yao!
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio Lipumba, ni udini!
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    regina mwalekwa katika mahojiano dk chache zilizopta, chadema yaongoza
    Source.clauz radio
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmhhhhhhhhhh....
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nikiangalia wabunge waliokuwa nao wa kuchaguliwa, wote kasoro mmoja ni wazanzibar. Sio kwamba nawatenga wazanzibari, bali naomba kukumbusha kuwa progress ya chama ni pamoja na jumla ya wananchi wanaokiunga mkono nchi nzima. Unafikiri ukijumlisha kura zote walizopigiwa wabunge wa CUF na walizopigiwa wabunge wa CHADEMA 2010, zinafanana? Unaikumbuka CUF ya 2000-2005? Unakumbuka CUF ilipata kura ngapi 2005? Unakumbuka imepata ngapi 2010?
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa ngome yao mkuu (kwa maana ya upinzani), kama ukikumbuka matokeo ya uraisi mwaka 1995, 2000 na 2005. Watuambie nini kimetokea sasa. Kama ni kutimiliwa kocha, atimuliwe...
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,282
    Likes Received: 11,647
    Trophy Points: 280
    Naamini umeacha account yako ya JF wazi mtoto wako wa chekechea ndo kaandika huu ufyenze.
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nimependa sana mkumbusho wako kwa CUF
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tatizo sio udini,,CUF ina matatizo mengi sana ya kiuongozi tofauti na watu wanavyodhani,,kuna udhaifu wa kimfumo,kimkakati na mengine mengi tu!hili linahitaji mjadala mpana sana na wala tusikimbilie kwenye udini.
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kinachonisikitisha ni kuwa kuna wenzetu (kwa maana wapinzani, wapambanaji) ambao bado wanajiaminisha kuwa CUF ni sehemu ya kuwepo. Please, R. Hamad, Jusa, Mtatiro, sikieni sauti ya wananchi mtumie vipaji mlivyopewa na Mungu kuikomboa Tanzania. Cuf kama ni basi, limeshabadili mwelekeo, halielekei tena ukombozini, linaelekea udhalimuni...
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh ama kweli ni LIPUUUUMBA
     
  20. j

    jigoku JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama ni ubishi tu kwa maana ya kubishana kijinga sawa,kweli CUF hawana cha kujiuluza lakini bado hainiingii akilini kama inafika mahali wanapata kura 1, 2, 4 na mahali pengine wanapata 0 na walisema wana mtaji hapo kidogo napata mashaka uwezo wao wa kutakari mambo,walipashwa wafuatilie kwa makini matokeo yanayoendelea kutangazwa.

    Kipimo kingine cha kupima nguvu ya chadema na jinsi watu walivyokikubali Igunga ni pale CCM wakiongozwa na Ben Mkapa mahali alipozindulia kampeni na alipofungia kampeni utaona kwamba chadema imeongoza ukijumlisha kura na ukatafuta difference, hiki ni kipimo kikubwa cha kupima capacity ya chadema,sasa hawa CCM B-CUF wanafikia hatua ya kupata kura 1 wakilingana na chama cha chausiku sijui chau mtanisaidia sikijui hata jina na wao ndio mke mkubwa wa CCM wanapata picha gani?
    Ngoja tusubiri matokeo yakamilike
     
Loading...