Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya matanuzi last week sasa Beno Malisa anawapeleka South Africa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunyungu, Aug 24, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    Wana JF

    Nimepata habari hizi na nimebakia nashangaa ila nikaona vyema ku share na nyie. Last week Ben Malisa alimaliza kozi yake pale Chuo cha Diplomasia na akaamua kupanga party ya kufa mtu pale Beach.

    Lakini la ajabu ni kwamba alilipa kila kitu na kila mwanafunzi aliye kuwa darasa moja na yeye alipewa Tshs 50,000 yeye aliziita za mafuta ya gari kumwezesha kufika kwenye mnuso.

    Hiyo haikutosha kesho kuwa Ijumaa anawapeleka wanafunzi wenzake eti kwa kushirikiana na Mtanzania mwenzake kule SA kwa siku 3 Mjini Jburg Kila kimelipiwa nikiwa na maana ya accommodation na B & B wanarudi Jpili toka.

    Nimejiuliza kwamba kwa nini kachagua wanafunzi 20 pekee wanaume 10 na wadada 10 anaruka nao na kwa pesa ipi na yote haya ni kwa ajili ya nani ?

    Kama kuna mwenye nyeti zaidi tafadhali tuendelee kupeana maana huu ni ufisadi huyu B Malisa anauleta kwa jina la ku graduate kozi yake na wenzake.Yeye ame sponsor kila kitu.

    Je kuna nini hapa?
     
  2. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kudadadadadeeeek magamba!!
     
  3. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kwani ku-sponsor kila kitu ni ufisadi!!?? si katumia kipato chake mwenyewe!! au invoice inaenda kwa serikali!!???
     
  4. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    may god bless tanzania and deliver us from our sin of selfishness among leaders and young leaders.kama kweli BENO UMEFANYA HAYO NA KWA FEDHA YA HALALI ULIYOIPATA KIHALALI BASI UFURAHI NA NDUGU ZAKO.

    ILA KAMA UMEIBA FEZA ZA WATANZANIA ,FEDHA ZA KINYONYAJI NA WATANZANIA WANATESEKA BASI MUNGU AKUPIGE KOFI ILI UWEZE KUMGEUKIA NA UWEZE KUURITHI UFALME WAKE.

    NAJUA UPO HUMU JAMII FORUM NAUJUMBE HUU UTAUSOMA TUU UTAKE USITAKE HABARI NDO HIYO JIKANE NAFSI YAKO NA KINA RIDHIWANI WATAKUKOSESHA MBINGU ME NAKUJUA SANA WEWE HUKUWA HIVO HAPO NYUMA,...UBARIKIWE KWA KUSOMA UJUMBE HUUU....
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anatumia hela imzoee wewe utaishia kupiga umbeya tu jamvini. Tena umeandika kwa uchungu sana inaelekea alikunyima mwaliko bila shaka.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Benno Malisa amepata wapi fedha zote hizo?
     
  7. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    hv we mwita unafikiri kwa kutumia masaburi..
     
  8. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ni juhudi, maarifa, na kujituma!! = siri ya mafanikio!!!
     
  9. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo ni israaf angewasaidia yatima ningemwona wa maana bloodfool
     
  10. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Beno Malisa ni nani katika nchi hii?
     
  11. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo ni israaf angewasaidia yatima ningemwona wa maana bloodfool
     
  12. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Malisa ni mbunge wa wapi?
     
  13. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hivi umeshawasaidia yatima wangapi vile!!!
     
  14. m

    mikogo Senior Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Malisa Benno si ndiye huyu mjumbe wa Bodi moja muhimu ktk utalii
    unashangaa nini. labda ana kitalu
     
Loading...