Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Mama kujifungua unapita muda gani ili kuanza mechi?

Discussion in 'JF Doctor' started by Rutunga M, Sep 20, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kipindi gani kiafya kwa pande mbili kinafaa kizingatiwe kwa wenza kukutana baada ya mama kujifunguawengine wanasema miezi mitatu,wenginer siku 40 nini hasa muda mzuri kiafya siyo kiustarrabu
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    any day from the day she stops bleeding is good......:)
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Is It?
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    just make sure you get special contraceptives for wamama wanao nyonyesha.
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    baada ya siku arobainitu
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Didn't have any clue on this many thanks
     
  7. N

    Nameless- Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya mwezi mmoja
     
  8. p

    pierre JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    it all depend how fast she recovers back to the game
     
  9. N

    Nameless- Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu anakuwa na recovery za kiakili na kimwili, kwa upande wa kimwili, Mwezi mmoja ni standard, kama bado anakumbukia adha za labor pain, hapo it could be more than a month.
     
  10. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,702
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Muda wowote baada ya "postpartum period" (muda unaoanzia mara tu baada ya kujifungua mtoto hadi wiki sita/ siku 42 baada ya kujifunua) na kwa kuzingatia afya ya mama na mtoto aliyezaliwa. Jamani wanaume muwe na subira hadi hapo wenzi wenu na watoto muliowazaa wanapokuwa stable kiafya!!!! Msipozingatia mtakuja chakachua afya za wake zenu bna watoto wachanga muliozaa, nawasilisha!!!
     
  11. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mama mdogo, quote iliyokuwa bolded red.
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    baada ya 40 nafkiri...
     
Loading...