Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya machinga wa kichina kutakiwa kuondoka Tz, ubalozi wa China wapiga stop viza

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Major, Jan 14, 2011.

  1. M

    Major JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Haya ni maajabu, Baada ya serikali kutangaza ktk vyombo vya habari kuwa machinga wa kichina waondoke, Ubalozi wa china umepiga stop viza kwa raia wote wa Tanzania wanaotaka.

    Yaani hawa wachina tayari walishaona ni haki yao kuvunja sheria!! kweli T.I A. Yaani wataka kulazimisha wafanye biashara kinyume na sheria!!

    Hivi huyu waziri wetu tuliyempa dhamana ya kushughulikia mambo haya ina maana hana taarifa.

    Taarifa za uhakika ni kwamba pale hong kong watanzania wanataabika hakuna viza za china na huu ni mwezi wa 4 unakatika,hakuna aliyefanikiwa kupata viza

    Ubalozini kwao pale Dar es salaam pia hawatoi viza labda uwe mtu wa serikali. Sasa kama huu ni utaratibu mpya kwa nini wizara isiwatangazie Watanzania kuwa utaratibu wa kwenda china umebadilika kuliko kuwaacha watu wakitaabika na kupoteza muda ubalozin i, Huu ni ujinga. Waziri anayehusika anasemaje,
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,675
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    info nzuri hii mkuu... source please..
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo inaitwa vuta nikuvute..nisukume nikusukume!!Wana haki ya kuwanyima kwenda kwao kama nyie mnavyowafukuza kwenu!Labda tu watangaze rasmi ili watu wasipoteze muda kuomba hizo visa!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    UKIMWAGA MBOGA, NAMWAGA UGALI ndiyo hiyo sasa
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Machinga wa Kichina wanaonewa sana: Sababu: Hivi kwa umeme upi ambao wao wataendeshea mitambo yao pindi wakitaka kufanya hivyo!!?? Kwa maji yapi!!?? Tuache wivu!!
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Nani kanyimwa visa au wametangaza lini kuwa hawatoi visa?
     
  7. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ndio safi wachina hawana aibu ni tit for tat.Ndio maana wao hawana mafisadi

    Vipi Liz? ulisalimika kweli na mabomu ya CCM huko Arusha?
     
  8. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ndio mjue kama nchi zenu hazina uchungu na ninyi wao wana uchungu na watu wao. kama ninyi mnavunja ajira za watu wenu wao wanazilinda ajira za watu wao... tofauti ndio hiyo
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inaweza ikatusaidia kupunguza makorokoro feki ya kichina yalijaa madukani
     
  10. M

    Major JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ndiyo maana nasema waziri anayehusika atuambie kulikoni? maana naona amekaa kimya tu wakati watu wanataabika ubalozini, kama sheria za nchi zimebadlika tujue, siyo kukaa kimya tu kama mazuzu.

    Halafu mimi nasema kufanya biashara ktk nchi yoyote duniani ni lazima ufuate sheria za nchi hiyo, sasa hawa chinga wa kichina hapa tz wanafuata sheria za nchi nchi gani? maana viza zao zinaonyesha wanaingia kama watalii, halafu baada ya wiki unamuona kariakoo na kiduka chake

    Hii ni aibu kwa waziri aliye na dhamana ya kushughulikia mambo haya. nafikiri hajui wajibu wake,
     
  11. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tatizo mnasahau kuwa nw china is a superpower...ni sawa na kuikoromea usa....baada ya kutimua wahindi wezi mnawaandama wachina....tatizo la bidhaaa feki ni udhaifu wa tbs....kila nchi duniani ina china town in shot wako kila kona...hebu tuje na plan b katika hili swala..
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu unasema huu ni mwezi wa nne... kwani wamachinga wa china walifukuzwa lini?.... Hapa labda tunajumlisha moja na moja na kupata tatu.... am sure mtu ukinyimwa visa huwa kuna sababu je hao jamaa wanapewa sababu gani?
     
  13. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,675
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mkuu... China is the world's powerful in economy but per capital income iko chini sana... kwa hiyo maskini na watu wasio nakipato ni wengi sana... hivyo basi ndio hao maskini wanaofurika huku kwetu.... wanaleta substandards products.... na kosa si la TBS ni sisi wnyewe tunakubali kuleta hizi products kwa sababu ya bei iko chini...... we never bother the aspect of quality...
     
  14. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ndo mtie akili sio kila kitu kukipelekapeleka kisiasa za maji taka ili mradi umaarufu wa kijinga.Mnamwiga bosi wenu JK hamjui yule hamnazo?Misifa ya bure lakini hawajali watu wake.Wenzetu hawana upuuzi huo.Ukileta za kuleta wao hawakuonei haya yani feedback unaipata hapo hapo.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Nchi yenyewe ni ya kijinga na imejaa wajinga na inaongozwa na mjinga
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu major naomba unijibu
     
  17. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashangaa kama unakaa nchi ya watu na visa ya utaliii, halafu, unafanya kitu kingine!!!!!! Huku kwenye nchi zao sisi tunaishi kwa kufuata sheria na unafanya kile ambacho visa yako inaelekeza, kinyume chake-unalo-lupango!!!!!!!!!!!! Sasa na wenyewe kama wanaenda kinyume no!!!!!!!! sheria msumeno.
     
  18. baina

    baina JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haka ka waziri katajiju, inasemekana hata miradi wanatotudhamini himo mbioni kusimama, wachina sio feki kama sirikali ya jk.
     
  19. m

    mzambia JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na bado waje wang'oe na reli yao ya tazara, wabomoe uwanja wa taifa mradi ajira zitokee tu na huyu presidaa wetu akatazwe kuzunguka ughaibuni awekewe fatwa
     
  20. m

    mzambia JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuwatoe na wazungu wanaowazalilisha dada zetu huko bulyanhuru tuone kama kikwete ataenda kuwaona akina jay zee
     
Loading...