Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya machafuko

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Aug 15, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hesabu hizo kadi zilizotumwa kuelezea hisia zao baada ya machafuko ya vijana ,sijui kama ujumbe kwa walengwa unapokelewaje
     

    Attached Files:

  2. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tread ngumu hii, Haieleweki
     
Loading...