Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya likizo ya mwaka mmoja hatimaye...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Graph Theory, May 18, 2012.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Chuo cha Udom kimerudisha baadhi ya wanafunzi waliofukuzwa takribani mwaka mzima sasa. Mpaka sasa wanafunzi waliorudishwa ni 268 ambao wanatarajiwa kuripoti chuoni kati ya trh 2-3 mwezi wa sita. Sasa sijui majina ndo yamekamilika au bado maana waliorudishwa ni wachache kuliko idadi ya wanafunzi waliofukuzwa.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sasa wanarudishwa mwishoni,wana course works?
     
Loading...