Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kwenda Loliondo kanimwaga.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Apr 5, 2011.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mchumba angu alisafiri wiki 2 zilizo pita kwenda Loliondo kunywa kikombe kwa babu. Nilivyo muuliza gonjwa gani sugu linalo kupeleka huko kwa babu akasema Kisukari huwa kinamsumbua mara kwa mara nikamwambia mbona hujawahi niambia akasema ndo hivyo. Basi nikampa baraka zote aende akapige kikombe kwa babu. Toka arudi Loliondo amebadilika sana yaani hakuna mawasiliano kabisa imefikia kipindi namuuliza kulikoni mama anasema kwaresima dah yaani kwaresima ndo inafanya hata kujuliana hali iwe ngumu. Nisadieni huyu mchumba angu nifanyaje au ndo baada ya kupiga kikombe basi ameamua kunipotezea? Msaada jamani hata usingizi sipati na kila nikumsms hajibu nikipiga anapokea anapo taka. Naona kama dalili za mawingu. Hizi naona ni dalili za kupigwa kibuti.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    una umri gani wewe? unajua maana ya mchumba? tofauti ya mchumba, rafiki, rafiki mwandani-boyfriend/girlfriend unaijua?

    mchumba lazima awe ametambulishwa kwa wazazi pande zote, huyo ni girl/boyfriend tu a.k.a hawara.

    kwa ushauri kutokana na story yako kacheck afya yako.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wahi gereji ukaguliwe labda afya mbovu inaitaji matengenezo
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Tulisha tambulishana kwa kaka zake wanaishi Tabata
     
  5. W

    Wanji Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Babu anasema kama una ngoma nenda kanywe kikombe na mwenzio, la sivyo usipoenda nae halafu ukaendeleza mchezo ngoma itakurudia na kikombe hakitakuponya tena, maana hutakiwi kunywa mara mbili. Muulize vizuri alienda kutibiwa nini kwa Babu.


     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Amekutambulisha kwa kaka zake je wazazi pande zote wanatambua uhusiano wenu
    Ongea nae kuhusu mabadiliko hayo ukiona hana mwelekeo bora kuanzisha maisha mapya
     
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,577
    Likes Received: 3,909
    Trophy Points: 280
    Dah,pole ina maana hujaona?ni kwamba huyo hakwenda kwa kisukari sina uhakika ila nahisi huyo mchumba wako alijijua hayuko salama na ametembea nawe na anajua kama ulikua mzima lazima atakua amekupa ngoma .sasa bada ya kikombe anadhani kapona anajiweka mbali nawe maana anajua unao na kikombe hujanywa hivo unaweza kumpa tena ngoma.
    Kama hujatembea naye which is nearly impossible yeye alijijua ana ngoma anahisi kapona hana uhakika na afya yako hivo anajiweka mbali ili msi do .
    Asilimia kubwa ya waendao loliondo ni waathirika wanaficha kwa kusingizia kisukari kumbe walishaukwaa.
    Ndiposa tujue wengi humu tz ni waathrika TAKE CARE PEOPLES
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Na mm ndugu zangu wanamjua kama wife to be lakini ndo hivyo kabadilika baada ya kupiga kikombe.
    Siku hizi hata kuja geto haji kabisaa na kaka zake nimesha wajulisha hili kuwa dada ao simwelewi kabisa amekata mawasiliano.
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Anaogopa kuathirika kwa mara ya pili labda...
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole kijana, mulize vzr kilichompeleka kwa babu, yawezekana anaogopa MAAMBUKIZI MAPYA anashindwa kukwambia. Na wewe mwambie unaenda kupata kikombe labda ukirudi atapiga moyo konde. Mchunguze vzr.
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Everywhere I go, I see very much the same thing. I see the same compassion for people who live half a world away. I see the same concern about events beyond these borders. And, increasingly, I see the same conviction that we can and we must join together to stop the scourge of AIDS and poverty.
    -- Bono
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dogo nenda kapime kwanza afya ndipo tukusaidie aidha uende Loliondo au uanze kunywa ARV. Kumbuka ukimwi sio ugonjwa ni upungufu wa kinga mwilini tu, wahi angaza.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nenda kapime HIV utapata majibu...
     
  14. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda na wewe kapige kikombe ....tehe,....duh, sasa kikombe cha babu kinaleta mambo, mpaka kukimbiana?
     
  15. BLISS

    BLISS Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sna kaka.waswahili husema mwenzako akinyolewa wewe tia maji, hivyo ningekushauri uende ukapime kwakuwa inaonyesha kuwa kuna dalili ya kuambukizwa HIV ingawaa huyo mchumba wako hataki kukueleza wazi, pole sana kwa hilo kaka,

    ukienda kupima usisite kurudi kuja kuomba ushauri tena.
     
  16. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ni kweli yaan hajui hata kutazama picha
     
  17. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    piga moyo konde!
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kacheck afya kwanza kisha urudi tukushauri.
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kaka kabla mlishawahi kupima? Huenda kaona kaponea tundu la simba.
    Wahi nawe Loliondo fasta, piga picha na babu wakati unapata kikombe then njoo muoneshe.
     
  20. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    ukiona pa mwenzio panateketea i pako panafuka moshi.......na ww unatakiwa ukapige kikombe fasta, alaf uenende zako uctende dhambi tena. Si unakumbuka Yesu alvokuwa akiwaambia wale alokuwa akiwaponya??? Ukirudia tu unalo na hutapona.
     
Loading...