Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Kuzomewa Kikwete apanda Hasira; Atamka Atashinda kwa Kishindo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Sep 30, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Katika moja ya Mikutano yake kanda ya Ziwa, Rais anayeondoka madarakani Bwana Jakaya Kikwete alijikuta katika hali ngumu baada ya kuzomewa na wananchi pale alipotoa ahadi iliyotafsirika kama upupu kwa Watanzania.

    Katika kulinda hadhi yake na pengine kutapatapa, Bwana JK alisikika akisema:
    "Oktoba 31 kapigeni kura. Mchagueni yoyote munayemtaka. CCM itashinda kwa kishindo"

    Wakati akiendelea kutetemeka jukwaani kwa kuaibishwa, baadhi ya Wananchi walikuwa wakiondoka kwenda kutafuta 'mkate' kwa ajili ya familia zao.
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hiyo nadhani ilikuwa BUKOMBE, SHINYANGA
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    huo ni mwanzo tu, nadhani mengine atayapata mbele ya safari
     
  4. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    chanzo cha habari yako ni nini? Kama huna source huna haki ya kuandika!!! Kama wewe ni msomi utanielewa lakini kama wewe ni mfurukutwa au vinginevyoo ruksa!!!
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    (Katika kulinda hadhi yake na pengine kutapatapa, Bwana JK alisikika akisema:
    "Oktoba 31 kapigeni kura. Mchagueni yoyote munayemtaka. CCM itashinda kwa kishindo" )

    Mungu wangu tumeshaibiwa!!!! Tunusuru na wizi huu ewe muumba wa mbingu na ardhi
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Chanzo ni yeye mwenyewe!!!
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sheet!!!!! hata mimi nimeona jana kwenye taarifa ya habari namna JK alivyokuwa anazungumza kwa Jazba huku akitetemeka, jamani kuna mtu ana hicho kipande akitundike hapa kwenye youtube ili watu wote waone huyu ndugu alivyo na hamu ya kurudi tena ikuru.
     
  8. T

    Tanzania Senior Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimependa jisi ulivyotambua na kuwakilisha waadhifa wa JK.
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mhh hawa watasuswa !
     
  10. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red Taarifa ya habari ya ITV jana saa mbili usiku, wana BUKOMBE walimkataa Luhahula mbele ya JK! ndio akatoa kauli ya kusema ikifika october 31 kachagueni mnayemtaka, na kuhusu CCM kushinda kwa Kishindo alijenga hoja dhaifu eti CCM ndio walikubali mfumo wa vyama vingi licha ya 80% kuwa walikataa, so kuwepo kwa vyama vingi hakuwatishi CCM na ndio maana wamekuwa wakishinda kwa zaidi ya 80% kila uchaguzi, maana wengi walivikataa.

    My take: It is rubbish kusema eti CCM ndio waliamua kuwe na mfumo wa vyama vingi, waliamua vile kwa kuwa hawakuwa na chagua, wimbi la mabadiliko lililokuwa limeikumba Afrika miaka ya '90 liliwalazimisha wakubali, kama ingekuwa ni hiari yao wasingekuwa wanacheza rafu zote hizi tunazoziona sasa na katika kila uchaguzi tangu ule wa kwanza wa mwaka '95!
     
  11. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    prepare your gun or spear cause the results will not be on your favor.
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wamsuse mara ngapi? Kabaki akifanya kampeni peke yake na Familia yake. Prince Ridhi1 ndiyo kanusurika kichapo Iringa. Yeye kazomewa. Chadema mumpandishe Kizimbani Salma na Kinana kwa kuleta Risiti feki kuwa wamelipia ndege. Hii ifanyike haraka sana ili kuwaziba kabisa hawa watu waache kutumia mali za Watanzania katika kampeni za Kifamilia.

     
  13. m

    monie2009 Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuzomewa kwake kume prove failure ya safari yake aliyoianza 2005. Utitiri wa ahadi hewa and all those vimechosha wananchi na sasa wameamua kufanya mapinduzi ya kisiasa. Say BIG NO to him on 31st October, 2010.
     
  14. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari ni nzuri lakini mbona iko nusu nusu? Sema mkutano ulikuwa sehemu fulani tarehe furahi... hofu ya nini...
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kuuliza hawa CCM wanategemea kura za nani ili washinde wakati wafanyakazi walipoambiwa kuwa kura zao mwenyekiti wao hazihitaji na sasa kwenye midahalo ambako wananchi wanataka kujua nini watafanyiwa hawataki kwenda sasa nani atawapigia kura za kushinda kwa kishindo?
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jukwaani TANZANIA KWANZA. Source ni taarifa ya habari ya jana saa mbili usiku ITV.
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Chanzo ni Kikwete mwenyewe.....muulize
     
  18. K

    Keil JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari kamili iko kwenye gazeti la serikali la HabariLeo, gonga hapa: HabariLeo | Mbunge aonja joto ya jiwe
     
  19. S

    SUWI JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jinsi CCM wanavyoendesha mikutano yao ya kampeni wanastahili more than kuzomewa. Kukusanya watoto wa primary ambao hata hawana umri wa kupiga kura!!! Means wao hawajui umuhimu wa elimu. Lol!

    Mikutano imejaa ubabe, ulaghai, ufedhuli, unafki, wizi wa fedha za Wtz (ufujaji) uongo, hila, point less na upupu mwingiiiii. Wamezomewa ila kwa mimi nikiwaona I am sure nitachemsha maji ya moto niwamwagie cause wanaboa sanaaaaaaaaa!!! Ole wao wapitie anga zangu..
     
  20. W

    We can JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mungu Baba,mfufue Mwl.Nyerere aje leo atushauri nani tumnyime kura!
     
Loading...