Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kutoka kifungoni,nina RB namtafuta house boy wangu aliondoka na mali zangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Sep 8, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu alikua house boy wangu ambaye nilimuajiri kwa mkataba.Kipindi cha nyuma nilipata matatizo na kufungwa kwa siku 21,sasa nimerudi nakuta house boy wangu kakomba kila kitu,huyu alikua anaitwa mtoto six ila nasikia amebadili jina anajiita C6 .Tayari nimechukua RB Kama taratibu za awali.Ninaomba urudisha vitu vyangu vyote kabla ya hatua za kukukamata hazijafanyika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Naomba niwe Mjumbe.
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mimi sisemi kitu, mwanasheria wa familia ruttashobolwa ndo nimemuachia maswala yooote, tulijipanga baada kujua mbinu zako chafu kwa kuwatuma mamluki waharibu shughuli yetu na kipenzi changu charminglady... ndo mtajua sasa jinsi mambo yanavyokwenda
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,265
    Likes Received: 2,455
    Trophy Points: 280
    Naona kuna mpambano hapa unataka kuanza...
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kiasi tu cha kurudisha vitu vyangu
     
  6. A

    ADK JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa hapo mi simo
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    naomba kukuuliza swali kwa niaba ya mwanasheria wa familia "ndugu mlalamikaji unaweza kuithibitishia mahakama (chitchat) kwamba my lovely huz alikuwa houseboy wako???? leta vitu vifuatavyo kama evidence
    1. mkataba wa ajira kati yako na my huz
    2. salary slip ulizokuwa unamlipia my huz
    otherwise tutakufungulia mashtaka ya kumdhalilisha my huz. mwanasheria wetu ruttashobolwa kazi imeanza kaa tayari. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Vithibitisho vyote ninavyo mimi,kama mnajiringia huyo mwanasheria wenu wa kihaya twendeni mahakamani na mimi nitamsimamia wakati ndio sasa mpaka ukweli ujulikane..........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakati ndio sasa kweli siku 21 tu na jina limebadilishwa na kitumbo ndi? Think twice otherwise urudi ban kwa kuidanganya mahakama hii tukufu. Kumbuka wiki 3 ni muda mfupi sana wa kuingiza mimba na ikue mpaka vile; ebu inuka charminglady jury ikuone..
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    karibu sana jamvini......uepuke jazba humu next time hawatakuban ila watakuburn.....

    kuhusu C6 ushaumia wewe...
    tushacheza harusi...
    pilau tumekula
    beer tumekunywa....
    na ndoa ishajibu....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaka ni boara ukakubaliana na hali halic kwan c6 ndo kashaopoa na huyo chaming tayari kashakua mama kijacho
     
  12. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mwenye kisu kikali ndo hula nyama, tulia na maumivu yako bwana wakati ndio sasa. tafuta mnyonge umlipizie
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mwambie huz!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Wewe ninani kwa wakati ndio sasa? Na kama kuna mkataba wewe ninani kwenye mkataba? Kwangu mimi ninge nachukulia third party to that invalid contract of yours!

    Contract is considered invalid if has no consent of both party!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    njaa!njaa kitu kibaya sana!
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huo ndio ukweli,eti siku 21,wamebadili jina na naskia eti mimba,umekua uyoga?
     
Loading...