Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kutochakachua kwa Zaidi ya mwaka sasa sijui nianzie wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zipuwawa, Jan 29, 2011.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni zaidi ya mwaka sasa nilikuwa Nchi za watu hakika nilikuwa katika wakati mgumu sana kila nilipojaribu wenyeji wa huku kweli walikuwa ni wachoyo kupita kiasi na hata mimi niliogopa sana hata kupoteza kichwa changu maana hawa jamaa wakijua unamahusiano na Dada zao huwa wanakuwa na wivu kiasi waweza hata kukudhuru.
    Sasa nategemea kurudi Tanzania kesho najiuliza nitaanzaje maana naona kama nimesahau vile ? Je nifanye nini ili niweze kwenda sambamba na uchakachuaji siku hiyo? hakika najiuliza maswali mengi nakosa jibu kama mnakumbuka nilishauliza kuna madhara yoyote yale naweza kupata kama sito fanya mapenzi zaidi ya mwaka?
    Naomba ushauri wako mwana JF najua unaweza kunishauri vizuri ili nisije jikuta nipo matatizoni naweza kukurupuka nikajikuta naumbuka au hata kupata magonjwa kwa usongo nilionao.
    Nawasilisha kwenu
     
  2. next

    next JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni lazima uchakachue?
     
  3. P

    Pokola JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari ya Mumbai banyaa? Veve natongosa nanyimwa? Kuja Tz vevee!!
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    eheheheheheh lol..... jf jamani hiyo....
     
  5. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    pole mkuuu ungeanzia pale corner bar for beginners then utapata kasi kadri muda unavyokwenda....
     
  6. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    acha uzushi wewe!
     
  7. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Apo kaheso baiya?achaee?tike?
    Welcome Back home..home sweet home.
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unaturingishia kuwa ulikuwa ng'ambo. Ulikuwa india sehemu gani mkuu. Nakumbuka sana thread zako, mara sija do muda mrefu, mara nikirudi tz nisome magazeti gani, leo umeibuka na hii ya kutokuchakachua. Mh
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    bora ukae hivo hivo manake utapokelewa na ngoma na kuibiwa kilakitu chako hadi passport ndugu. Mtumaini Mungu alokulinda...waza maendeleo sio uwaze ngono we wawapi wewe????? nlidhani utasema umekuja na pesa tukushauri wapi ukanunue kiwanja ujenge kibadna au kuongeza we unadai utapata wapi ngono? kweli we ni nyau kabisa.
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,901
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    hata punyeto ulikua hupigi?
     
  11. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nenda kinondoni makaburini, si umebakiza tufweza twa chakula huko?
     
  12. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    anzia mitaa ya kati
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Waafrika ndivyo tulivyo!badala ya kuuliza ni kitu gani ulichoona huko kipya kiwanda etc, uje uwekeze bongo wewe wauliza ngono
     
  14. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tausi mwambie tu aje,acha kuzuga!
     
  15. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchi za watu wachoyo, bongo unagongea tu kama sigara. Asalama leko walaah. Hata bongo kulishabadilika wachoyo mbaya, itabidi uvumilie mwaka tena ukiwa unatafuta wako wa ukweli.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Habari yake huyu mtu duuuh!
    Mmmh!
    Aiseeee!
    Olalaaaa!
    Nitarudi b'dae zipu.
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu nadhani sio one and the same huyo wa magazeti ni mwingine...
     
  18. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmnh JF kwa mashushu...sometimes?.....zipu njoo uexperiment na kujifunzia kwangu mwaya.:coffee:
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    afadhali. Wanahitajika mavolunteers kama nyie.
     
  20. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wabongo nao siku hizi wachoyo..pitia Zimbabwe hapa one time nikufanyie mchakato..
     
Loading...