Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kushindwa kulipa mikopo ya wanafunzi, sasa serikali haina hela ya kulipa mishahara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukolo, May 25, 2012.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tayari baadhi ya taasisi zimeanza kuwaandikia barua wafanyakazi wao kuwajulisha juu ya kuchelewa kwa mishahara ya mwezi wa tano. Katika barua hizo inaelezwa kwamba hazina ipo kimya kabisa kuhusiana na suala la mishahara. Hata pale walipofuatiliwa, waligoma kuzungumzia suala la mishahara ya mwezi huu. Haijulikani, kama itachelewa tu au haitakuwepo kabisa kama ambavyo inatokea kwenye mikopo ya wanafunzi.
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    what the f...ck!
     
  3. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,449
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    They should not play with our lives.....
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,048
    Trophy Points: 280
    Serikali sikivu sana hii....wana pesa kusafirisha watalii tu ila si wajenga nchi!!!Ikulu si mahala pa kukimbilia!!!
     
  5. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,031
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ndio Maisha bora kwa kila mtanzania,Mbona president anapata hela za kwenda nje tu?mambo ya maendeleo no money Kweli kazzi kweli kweli.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na wewe ni mfanyakazi wa Serikali?
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Nashangaa hata sie huku bado kimya hata nikijaribu kucheki bado inasomeka NIL
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    saintivuga likes your post
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inatia hasira halafu inakera. Tayari kamati za bunge zinaleta record kwamba wanafunzi vyuoni wanajiuza kutokana na kucheleweshewa mikopo, jambo linalohatarisha usalama wa ndugu zetu waliopo huko. Inavyoelekea hadi leo baadhi ya vyuo hawajapata mikopo yao. Ina maana serikali inasubiri makusanyo ya TRA ya mwisho wa mwezi? Hivi kweli ndivyo serikali inavyopaswa kuendeshwa. Naona tusharudi kwenye enzi za Mwinyi. Lakini nashangaa sana, ina maana Kikwete hawezi hata kujiuliza kwa mwenzie Mkapa. Mbona hatukuaona haya wakati wa Mkapa jamani?
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole, nafikiri utasubiri sana. Si ajabu mkilipwa tarehe 40, baada ya mahesabu ya TRA kufungwa.
     
  11. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,175
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nchi hii kuna mizaha mingine inazidi. Inapofika mahali unagusa mshahara wa mtu duuuuuuuuuuuuu napita tu? Wafanyakazi hawaruhusiwi kupanga matumizi au?
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa mwezi umefika?
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Baba weeeh!we acha tu.
     
  14. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Mi nashindwa kuwaelewa magamba na serikali yao. Makusanyo ya kodi yameongezeka ukilinganisha na kipindi cha nyuma lakini maisha ndo yamekuwa tite kuliko wakati wowote! Dawa yenu ipo jikoni.... Pambfuu!
     
  15. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia majeshini tayari wameshalipwa, sijui itakuwa wanawaogopa.
     
  16. K

    KINYAPENYAPE Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha udaku wewe,mimi ni mtumishi wa umma,nimewekewa mshahara tangu tar 23.kawadanganye wadogo zako
     
  17. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata SMS(NMB MOBILE) Jioni hi mishahara imetoka jamani.
     
  18. M

    Mboerap Senior Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda kwa wahindi lakini kutoka hazina tunasubiri wa mwezi wa sita.
     
  19. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hata kama si mfanyakazi wa serikali, jua mishahara inaleta mafao si kwa walioipokea tu maana wao watanunua bidhaa kutoka kwa wengine. Kwa hiyo kucheza na maisha ya watu kwa kuchelewesha mishahara ni pamoja na wafanyakazi hao kushindwa kujikimu kwa kununua kwa wengine
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sasa kama Ndulu anadai BOT haijafilisika na midola ipo ya kumwaga iweje watuambie hakuna hela?
    kiruuuuu ntaua mtu aisee wasishesee na maisha ya watua rifu
     
Loading...