Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kushindwa, apewa m15 na kuukana ushindi wake huko Rombo...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tuko, Nov 2, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Inasikitisha na inamaanisha kuwa CHADEMA watafute watu wenye mismamo katika chaguzi zijazo. Taarifa niliyoipata toka Tarakea Rombo hivi punde ni kuwa aliyekuwa ametangazwa diwani wa Tarakea (eneo la mjini), amekana matokeo yake, na kwa kushirikiana na msimamizi wa uchaguzi kata hiyo na aliyekuwa mgombea wa CCM, inasemekana matokeo hayo yamebadilishwa na sasa mshindi atakuwa huyo wa CCM. Taarifa kutoka kwa watu wa Rombo zinasema kuwa hizo ni juhudi kubwa (za kifisadi), alizofanya Ndg. Maulid Swai, tajiri wa eneo la Tarakea, na inasemekana ametoa sh m15 kwa diwani huyo ndipo akakubali kukana ushindi wake. Inasemekana pia baadhi ya waliokuwa mawakala wa CHADEMA maeneo hayo nao 'wametolewa' kwa kiasi fulani cha hela, na kukana matokeo yaliyoonyeshwa kwenye fomu.

    Kutokana na utata wa hali hiyo, inasemekana wanaharakati wa chadema eneo la Tarakea, wawakamate makada wao waliohusika na dili hilo, lakini inasemekana hadi sasa ni wawili wamekamatwa, na wengine wamefanikiwa kutoweka, akiwepo huy aliyekuwa diwani! Huyo jamaa ambaye kwa asili yake ni mtu wa Tanga, inasemekana kwa sasa ameshatoroka, kurudi kwa usambaani. Pia taarifa zinasema kuwa Bw. Maulid na Bw. Mhindi (ambaye mke wake alikuwa anagombea udiwani kwa CCM), wanajitahidi kwa nguvu zao za fedha kumshawishi aliyeshinda udiwani kata ya Nanjara-Reha naye akane ushindi wake lakini inasemekana hadi sasa jamaa amekataa, pamoja na kuwa dau analoahidiwa limeshafika m30.

    Naomba walioko Rombo, kna Paygod, tupeni habari zaidi...
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    hao nadhani slaa atawashughulikia coz hapendi ujinga kabisa
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hao watashughulikiwa kwasababu hata huo ni ufisadi pia
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo. Naambiwa hata TAKUKURU ni walaji rushwa wazuri sana, hawali shilingi moja, wanaongea lugha ya mamilioni. Sijui kama ni kweli, lakini kuna mtu mmoja alikuwa analalamika kwamba ukiwaita TAKUKURU uwe na balance ya uhakika mfukoni kumzidi mtuhumiwa unayemuitia jamaa hao.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hii ni chakachua live
     
  6. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyo hatufai kabisa ni mbwamwitu
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ndio maana nimekosa imani na watu wa Tanga kabisa, wametuangusha sana hata kwenye Ubunge, hawana muamana hawa...how come uuze udiwani kwa 15m?
    Huo ni ufisadi, apatikane mara1 na kuwekwa panapostahili!
     
  8. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    unafahamu fika kuwa habari za aina hii zisizokuwa na ushahidi ni uvumi tu, nyingi ya habari za aina hii huanzishwa na wanapropaganda wa ili kuwavunja moyo wananchi katika maeneo ambayo yako juu kwa upinzani
    .
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    aha chakachua LIVE LOL!!
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    This is incredible, yaani kashinda halafu anaukana ushindi? Hawa ndo hawatufai kabisa!
     
  11. Salha

    Salha Senior Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe ndo walewale waliokuywa uji wa mtoto uvumi gani kwani mwanzo wa habari ni nini?
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!huu ni ufiasadi!!
     
  13. W

    We can JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lisemwalo lipo kama halipo..... (methali tu jamani)! Tukumbuke kuwa katika safari yeyote kina Iskarioti wapo....yaani kenge. Hawa mpaka damu masikioni! Slaa kiboko yao....WAKAMATWE MARA MOJA. Kama CCM imeshinda kihalali SAWA. Kama ni ujambazi wa utajiri, NO.
     
  14. lufunyo

    lufunyo Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh..Mr Mramba chalii Chadema si mchezo baba
     
  15. lufunyo

    lufunyo Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni stori ya alinacha, kitu kisichowezekana kabisa
     
  16. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Milioni 15
     
  17. Amigo

    Amigo Senior Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni aibu kabisa kabisa kwa CHAMA anahitaji adhabu kubwa huyo.
     
  18. D

    Deo JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mameku ni wafanya besara kweli kweli, kumbe! Inasemekana kuwa Lema wa arusa alishaanza kuona kizungu zungu na udelele mwingi kumtoka kwa mamia ya mil za EL alizomwahidi akimsujudia, lakini wenyeji wa Arusa wakasema safari hii, amazao ama zake, utaenda kula ahera na hukumu ni mara matangazo yanapoenda kinyume. Walizilinda kweli.
     
  19. m

    muhulo Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nnapopata taarifa kama hizi nnamfikilia mzee wangu Dr. SLAA anavyopigania haki ya wanyonge kwa nguvu nyingi na mazingira yasiyo rafiki afu insue kama hizi zinatokea I don't want to imagine what he is going through. Anyway wakati wengine wanapigania Tanzania yenye neema kwa wote watu wanawaza matumbo yao. THIS WORLD IS NOT FAIR especialy kwa wapenda UHURU WA KWELI. Bora uishi na simba kuliko rafiki mnafiki.
     
  20. JS

    JS JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtu kama huyo kwa kweli hakuwa hata na haja ya kugombea alikuwa napoteza muda tu bora angelala nyumbani na mke wake atengeneze watoto zaidi....aaaarggg :A S angry:
     
Loading...