Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kushinda Igunga, Sasa tuelekee Mbagala!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwita Maranya, Oct 3, 2011.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wakati mchakato wa kampeni ukipamba moto huko Igunga, yalitokea maafa ya nyumba kadhaa kuezuliwa eneo la mbagala na kusababisha wananchi zaidi ya 600 kukosa makazi, wengine kujeruhiwa na kukosa huduma nyinginezo za kibinadamu.

    Kufuatia kinyang'anyiro hicho cha ubunge jimbo la Igunga na serikali yote kuhamia huko, hatimaye ccm imeweza kutangazwa mshindi.
    Nawaomba wana ccm pamoja na viongozi wa serikali, baada ya kutoka igunga, ile huruma mliyoionyesha kwa watu wa Igunga muielekeze kwa wananchi wa mbagala. Tunafahamu jinsi mlivyokuwa wakarimu kwa kugawa vyakula kama mahindi, sukari na fedha ambayo ni posho kwa ajili ya wanaigunga kujikimu kutokana na uhaba wa chakula unaowakabili.

    Wananchi wale wa mbagala nyumba zao zimeharibika vibaya/zimebomoka kwahiyo hawana mahali pa kulala, hawana chakula na hawana huduma nyingine muhimu za kibinadamu. Sasa ni muda muafaka kuwakumbuka na kuwakirimu kwa kuwa ccm ni wakarimu kwa wananchi wake.

    Karibuni mbagala.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hilo sahau mkuu, hadi pesa yao ya igunga irudi.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Bado matumaini yangu yako hai kwamba baada ya ushindi wa igunga, wataelekeza nguvu zao mbagala.

    CCM na serikali yake ni wasikivu, na hili wanalisikia na watalifanyia kazi.
     
  4. d

    dkalu Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sahau samaki kucheza na paka au kuwa tu marafiki mpaka warudishe ndesa zao za igunga....BYEEEEEEEE............
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    CCM na serikali yake bado tunawasubiri mbagala......
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi naogopa kikwete asijesema wanaendatengeneza pesa za mbao baada ya uchaguzi
     
  7. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Potezea hiyo wao ni kushinda uchaguzi kwa sababu ushindi kwao lazima, hayo mengine mtajiju!
     
  8. F

    Fabulous Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sahau pesa imetumika igunga tena si kwa ajili ya maendeleo moja kwa moja ila kuweka mtu ambae hatuna hakika kama atasaidia kitu
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo pesa yote imeishia igunga? Nilisikia tetesi kwamba hata mishahara ya mwezi wa tisa imetoka dakika za nyongeza inaweza kuwa ni kweli?

    Pamoja na hayo, kwa furaha ya ushindi wa igunga, lazima waje mbagala, hawawezi kutusahau haraka kiasi hicho.
     
  10. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sahau, CCM ni ushindi tu, hayo mengine ni ya kwenu.
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mzee mukama, mwigulu nchemba, nape nnauye, january makamba na wengineo, bado tunawasubiri mbagala.

    Nadhani jana mlikuwa mnasherekea ushindi wa igunga na leo mlikuwa mmejipumzisha kutokana na uchovu wa kampeni na safari ya kurudi dsm.

    Sina shaka kwamba kesho tutakutana mbagala.
     
Loading...