Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kushida kiti kingine cha Ubunge Chadema itakuwa na wabunge wangapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mmaroroi, Nov 16, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Chadema imeshinda kiti kingine cha Ubunge cha Mpanda kati hivyo kufikisha wabunge 23 + 23 = 46, je itaongezewa viti vingapi maalum?
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Viti maalum hupewa chama kutokana na idadi za kura za kiti cha urais.
    wamefanya hivi makusudi ili kupendelea chama kinachoshinda kupata idadi kubwa ya viti bungeni ili kuongeza wingi wa wabunge hasa kwenye ile miswada tata inayohitaji kuliburuza bunge kuipitisha.
     
  3. m

    mob JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    kauli ya jana ya chama ni kauli nzuri kwa uimarishaji wa chama.naongea haya kwa kuwa inawajenga vizuri watanzania kifikra na kisaikolojia ivyo watu watakuwa na imani kwa chama. huu ni mkakati tosha wa mwaka 2015
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haya Watanzania kazi kwenu kwani mnamjua Rais wenu mioyoni.Wabunge wa Chadema fanyeni kazi kwani Watanzania wanawategemea.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    23 + 23 + 1 = 47
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Safi sana!!!!!!Wakombozi wetu,timu inaridhisha chapeni kazi msiwape mafisadi na vibaraka wao nafasi Bungeni.
     
Loading...