Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kupata kikombe kwa babu: JK aanza kazi rasmi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nyabhingi, Mar 16, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    aagiza wastaafu wa jumuiya ya africa mashariki walipwe mara moja,na pia amtaka mkullo akaze buti kwenye makusanyo ya mapato...thanx to loliondo atleast someone is coming back to his senses
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    wapi na wapi wewe.........ulimuona anavyoongea kwa uoga......allikuwa kwenye matembezi yake tu ya kawaida .......we zubiri uone
     
  3. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wastaafu watalipwa hata kama pesa hakuna
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lakini sauti na muonekano wake alikuwa kama vile sio yeye ila mtu anayemuigiza.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli akimaliza hapo aagize na RA akamatwe, kama kweli yeye mwanamme
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    This is strong point ...needs seroius consideration!
     
  7. s

    seniorita JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama nia yake ni nzuri then itaonekana kwa jinsi matamshi hayo yatakavyokuwa translated into actions; otherwise I am still pessimistic about mere statements and sentiments....typical of politicians....we want actions and not words. Kama news ingekuwa kuwa wastaafu wamelipwa hapo basi tungesema ama kweli mabadiliko...but words, jamani ni mangapi yametamka na yakabaki hivyo hivyo kuwa matamshi, maneno matupu hayavunji mfupa walisema wahenga na hawajakodea
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sijui kama itawezekana lakini kifupi si wastaafu tu bali ni wengi wanaoidai serikali kuanzia walimu, askari ma nurse/ ma doctor n. k nao walipwe ili haki itendeke.
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Itabidi akaongeze dose kwa sababu kachoka kweli nuru yote imeondoka nao waliokuwa wakimsikiliza wizara ya fedha walikuwa wamenuna kama vile walilazimishwa kulikuwa hakuna connection kati ya mzungumzaji na wasikilizaji jamani watu kila mahali wanajionea tabu tuu
     
  10. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa msimamo wa Loliondo dhuluma itatokomea tutaishi kama vile tupo peponi.
    Tunasubiri Babu aseme kuhusu wapiga debe (madalali) wanaorusha nauli za kwenda
    Loliondo, kwenye baraka za Mungu.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Tusubiri tutashuhudia kama kweli watalipwa!
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Bunge la safari hii litakuwa moto moto kwani wabunge wengi wamekwenda Loliondo kupata kikombe cha BABU!!
     
Loading...