Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Kuongoza Jahazi la Kampeni za JK Bw. Mukama na Bw. Kinana Watafaidika Nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Nov 27, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Hao jamaa wawili inawezekana ilikuwa ni chachu ya 'ushindi wa kiaina' wa jk kwenye kinyang'anyilo cha urais. Mmoja alikuwa ndiye m/kiti na mratibu wa kampeni za jk na mwingine alihusika kwenye kampeni kwa kuielezea na kuifafanua ilani ya uchaguzi ya ccm. Inasemekana ni mmojawapo wa wataalam walioshiriki kuiandaa hiyo ilani. Ninachojiuliza ni je hao jamaa ndiyo wameishia hapo???? Tangu matokeo ya uchakachuaji yatoke sijawasikia tena hata kwenye halfa mbalimbali za kujipongeza kufanikisha uchakachuaji siwaoni na nimehudhuria takriban zote. Kulikoni? Au sasa wanakula 'kuku kwa mrija' kimyakimya, au wametupwa nje kama gunia la deki baada ya kumaliza usafi wa ndani, au wanasubiri vyeo vingine ndani ya serikali na chama??? Nasikia mmojawapo ni m/kiti wa bodi ya magazeti ya serikali.
     
  2. K

    KALAMAZOO JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni wazalendo halisi,hawahitaji fadhila
     
  3. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hawajafanikisha ushind wa rais wao. Waliofanikisha ni nec. Walichakachua matokeo
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nani kakuambia JK alishinda? labda walifaikisha CHAKACHUA YA MATOKEO.
     
  5. K

    KALAMAZOO JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna uchakachuaji,ishu ni kwamba watanzania wlimkataa Slaa,hawakuzoea vitisho vya kumwaga damu,hawkuzoea kumpenda mtu kwa kigezo cha dini
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    kuna namna yake ya kuwapongeza hawa sio lazima wapewe uongozi kwani kinana si ana meli!
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kalaghabaho, nenda kakojoe ukalale!
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    u mean wazalendo katika shughuli nzima za kuidhulumu mali ya umma?
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160

    we post zako zinaendana kabisa na jina lako,yani sijaona hoja hapo its nonsense kalamazoooooooo
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160

    tena alishindwa kwa kishindo kikubwa sana akaiba kura za slaa
     
  11. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mjanja yeyete haitaji kuwa na nafasi ya kisiasa ili kutengeneza pesa, ujanja ni kukamata viongozi na ku make money, Kinana haitaji Uwaziri au umkuu wa mkoa , mambo yako supa kwake ,JK hawezi furukuta , si ni yeye ndio kam Mweka, hope na Ruge atasema hivyo hiyo naye kamuweka JK madarakani, ile fiesta na kina Diamond unadhani bure bure?
     
  12. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi mmoja wao ataukwaa ukatibu mkuu wa ccm hivi karibuni.
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katibu mkuu ni afande chiligati.
     
Loading...