Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kuondolewa Uwaziri, Ngeleja akamuombe Msamaha mlinzi wa benki aliye mfukuzisha kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njoka Ereguu, May 5, 2012.

  1. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Bw. Ngeleja akiwa waziri alitamani na aliamini kila mtu ni lazima amtambuwe kuwa yeye ndiye Waziri hata pale anapokiuka taratibu za kazi kwa tasisi zingine. Kumbukeni alivyosababisha kumfukuzisha kazi mlizi wa benki moja aliyemwambia hairuhusiwi kuongea na simu kwenye ATM.
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    As far aa I am concerned kilichomfikisha hapo Njeleja ni hilo sakata. Chozi la myonge bana ni sala yenye nguvu mno na Mwenyezi Mungu hawezi katu kuifumbia macho.
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Matukio ya huyu Ndg ni mengi. Nadhani Tanesco walipata cha moto chini ya uongozi wake.
     
  4. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    This is too obvious mkuu! Na bado!
     
  5. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    And this should be a constant reminder to our rulers that "6" was "9"!
     
  6. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Exactly bro! Do good to people as you go up for you may meet them as you go down, ha ha ha haaa!
     
  7. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hataomba radhi maana kile huitwa kiburi cha uzima.mnakumbuka yule mheshimiwa aliyegaragazwa huko Mwanza akaondoa furniture kwenye ofisi ya Mbunge?Hawa shuleni walienda na vishahada walipata lakini ushamba na maisha ya ngumi mkononi yalibaki pale pale-Nachelea kutoa rai kuwa hawakuelimika!.Wewe Waziri gani anaenda kwa ATM halafu anapiga simu isiyoisha akijua wateja wengine wanasubiri na hakuna VIP status kwenye ATM?
    Mheshimiwa Ngeleja sasa ni wakati wako wa kuokoka na kumpokea Yesu kuwa BWANA wa maisha yako,ukamtafute yule mlinzi umwombe radhi na pengine MUNGU ataghairi ili unusurike jimboni 2015,vinginevyo imekula kwako,laana iko juu yako Mheshimiwa!
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmesahau mara hii kwmaba Ngeleja ni msu**********?
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Hana haja ya kufanya hivyo, bado JK atamkumbuka na kumweka kwenye ulaji zaidi.
     
  10. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    R.I.P Honorable mpenda ukubwa
     
  11. L

    Laurano Senior Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa kumbuka ni wapi ulipoanguka ukatubu. Tatizo kubwa ni kiburi kumbuka ulipoyang'oa mabango ya kanisa kwa kiburi. Mheshimiwa wenye kiburi hushushwa na hupata aibu. Ndugu yangu YESU anakupenda.
     
  12. d

    deezle23 Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    loading.....
     
  13. k

    kimamii Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa patamu, sijui mke wake hoyce temu analiajee sasa hivi, maskini uwiiiiiii, na kazaa nae uyo ruby ngeleja........ Amezoea kutembelea W NM sasa T 000 BZZ
     
  14. MSATULAMBALI

    MSATULAMBALI Senior Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa namkumbuka siku moja aliingia ndani ya benki moja hapa tanzania tawi la mwanza, akatukuta tumepanga foleni hadi mlangoni kisha akanyooka hadi kwa teller na kumuamuru amlipe ye hawezi kupanga foleni, teller akamwambia utaratibu ni foleni FIFO, akamjibu we kijana hujui mi ni nani? naweza kukufukuzisha kazi? teller akamwambia huwezi kwani mi nafuata utaratibu, Mr minister akaenda kwa manager.kilichoendelea hatukujua isipokuwa tulimuona akiondoka baada ya dakika tano akiwa kahudumiwa kwa mlango wa nyuma, nikajua kijana hana kazi.but kijana hadi leo namuona pale anagonga mzigo. SHAME ON HIM
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,598
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka tukio lile, nilisikitika sana juu ya uonevu ule
     
  16. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,554
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Na laana ipo nyuma yake daima
     
  17. javascript

    javascript Senior Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bado kidogo atatembea na Tized ileven
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watanzania kwa kupenda kuongelea watu na si kuongelea maendeleo, haki kabisa mna laana. Msijifanye nyinyi ni malaika msiokuwa na makosa au nyinyi ni miungu wa kutolea hukumu maandiko ya magazeti ya udaku?
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Yatasemwa mengi sana kipind hki.
     
  20. M

    Mujanjabi Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    malipo siku zote ni hapahapa duniani ww unanifanyia mm vby kesho kwako.
     
Loading...