Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kuolewa jamaniii!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Unazo!, Jul 30, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu hivi ni halali baada ya kuolewa ukachukuwa kila kitu ulichokuwa nacho nymbani kwenu na kilichokuwa mali yako na kukipeleka kwa makazi yako mapyaTofauti na zile zawadi ulizopewa kwenye Kitchen Party na sendoff?
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hilo ni tatizo kuona kuolewa unaenda kwa mumeo. Ukiolewa unaenda kwenu(kwako na mumeo). Sasa usipo enda na hivyo vitu vibaki wapi na vifanye nini huko? Si bora vitumike kwenye nyumba yenu mpya? Kama ni vyombo vita tumika mle kama ni nguo zako za zamani utavaa umpendezee mumeo.
     
  3. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #3
    Jul 30, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata usingeolewa manake ungeishi peke yako vitu vyako bado ni vyako. Ukiolewa unaunganisha vyako na mwenzio mnakua na vyenu. Pale sasa panakua kwenu sio kwa mumeo,ulikotoka ndio kwa wazazi/walezi. Otherwise maana ya ndoa itakua ni kumwona mume kama third party katika maisha yako wakati yeye ni sehem yako. Mpe kila kitu kama yeye anavyotoa kila kitu kwako. Peaneni hapo nyumbani kwenu wawili nyie!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama kitu nichako kwanini usichukue?

    Kwa habari ya nguo, hiyo haisemeki kabisa, maana obviously ni zako, huwezi ukawaachia wazazi!

    Kwa mambo ya vyombo, ina maana kama unavyo vyombo vyako binafsi, basi inaonyesha ulishaanza kujiandaa na maisha ya mbele, kwahiyo huna sababu ya kuacha kitu.

    Wanawake wengi sana huko uswahilini wanaadhirika sana kwasababu wanaenda kwa mabwana bila hata ya kijiko. matokeo wakikorofishana, anachukua mifuko ya rambo kwajili ya nguo tu!
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    inategemea, mie nilienda me na nguo zangu, mambo mengine niliwaachia wazee wangu, tukaenda kuanza upya.
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    wengine tuliacha mana tulikuwa tunaishi na wazee wetu so ckuweza kusema nachukua hiki na kile na kuwaacha hivyo, na hao wanaofukuzwa na waume zao wanaondoka na malboro zao ina maana walivyofika kwa waume zao hawakushiriki kununua chochote?
     
  7. a

    aretas Member

    #7
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kanini kuwe na kuachana , ndoa ni kulindana hadi mwisho , tumia vyako na vya mwenzio, ukihesabiana hivi ni vya nani , utakuta hata kujenga ni kwa siri , na mambo yote ya maendeleo ni siri , aminianeni nenda na vyako msianze moja tena,
     
  8. a

    aretas Member

    #8
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kama uko independent mbali na utawala wa wazazi kuondoka na vitu vyako kwenda kwa mumeo ni sawa kabisa hamna ubaya wowote. Ila kama unaishi nyumba ya wazazi wako unaweza kuondoka na vile vitu vyako muhimu kama nguo, simu, radio n.k pia kama wazazi wako vizuri wakikuruhusu kuondoka na hata fenicha ubaya uko wapi si vitu vyako?
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dada kumbe wewe Mpare au ndio zile story za kwenda kuchuma wote kwa pamoja?
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wengine wanalazimisha kupewa department B wakati wenzao hawataki...ndio chanzo mojawapo cha kukimbia ndoa mkuu
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yeye ni sehemu yako-kwanini haendi na wewe kwenye nyumba ndogo?
    mpe kila kitu kama na yeye anavyotoa kila kitu kwako--fafanua ndugu yangu au utashambuliwa humu ndani kuna wanawake ambao wanaume zao kitu pekee wanachowapa ni dudu, vingine hakuna, utasikia tu, na wewe si unapokea mshahara
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  14. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Sipo....mmmm hebu afafanue hiyo kupewa kila kitu ina limits bwana!
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shishi
    Nimeshamwambia dada yangu ila naona mwenyewe aliandika tu, ila husikae mbali Fidel80 atamsaidia kujibu muda si mrefu
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehehe department B ukionana na mtu ambaye anaipatia utajuuuuta kwanini ulikuwa huitumiii ngoja nikamate Konyagi kwanza nina kiu mbaya Safari zimeadimika kijiweni.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na nitakapo kupa talaka utabeba rambo yako hiyo hiyo uliyo kuja nayo. Huna chako kwangu utaondoka na nguo zako.
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ......sema ''unyumba'' unachosha sana!sijui kwanin
     
  19. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka ukipata hii masaa mawili kabla ya mtanange ni noma ni over viagra
     
  20. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #20
    Jul 30, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumlazi!!!!!!!
     
Loading...