Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kumwagwa meya Londa ajiita Shaaban Juma adai mnamtakia nini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Aug 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Kweli uchaguzi wa CCM una mambo
    Baada ya wana kinondoni kutema upupu wa meya wao na huku sehemu aliokimbilia
    kugombea ubunge akimwagwa kama ana akili nzuri;aliekuwa meya wa jiji letu S LONDA ametoa ya mwaka leo pale alipopigiwa na waandishi wa hbari kwa namba tatu tofauti na kujdai yeye ni shabani juma huyo londa mnatakia nini..huku watu wakisikika wakicheka meya huyu alidiriki kusema mnaempigia ni shabani juma..hii namba mmepata wapi..badala ya kukata akaanza kuendelea na maswali manatokea wapi mnataka nini kabla ya mwandishi kupiga tena kinondoni kupata uhalali wa namba na kupewa namba ile ile hapo ndipo kichekesho kikaendele..akapigiwa na namba nyingine tena maskini tripu hii alikuwa mpole na kusema nyie vijana mnashida gani vyeo vyenu si nimewaachia mnanitakia nini

    mmoja wa waliopiga akamuuliza mzee kuna zile kesi za viwanja inakuwaje akakata simu

    kweli waswahili waanasema kuwa muyaone na kweli 2010 tumeyaona nahisi yapo mengi yanakuja

    haya kila la kheri mkuu londa ukamalizane na kesi zako;;umeshindwa huku mungu atokutupa mahakamani

    SRCE
    TAIFA LETU KESHO
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Londa anatakiwa afungwe kwa uhalifu alioufanya wilaya ya Kinondoni ambapo ameuza viwanja vya wazi huko Mbezi beach hadi barabara watu wamezifunga na kujenga kwa amri yake!! Mungu atamlaani.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CCM ni kusanyiko la wevi na wanyang'anyi
     
  4. W

    Werema Ekekondo Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii kweli aibu hakuna! Kama Londa ambae ameifanya manispaa ya Kinondoni kama chaka la wezi na wahuni anadiriki kwenda tena kuomba ridhaa ya wananchi, siyaamini macho na masikio yangu!!! Hata kama WaTz wengi ni mbumbumbu linapokuja suala la haki za raia, this is more than a joke! This is a daylight armed robbery, Londa hana maana yule hata kama kajaa fedha za wizi!

    By the way, aligombea jimbo gani mhuni huyu?
     
Loading...