Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Kumwagwa mawaziri 6, Je ni Wakuu Gani wa Mashirika wanafuata?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stuxnet, May 5, 2012.

  1. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tumeona Mustafa Mkullo, Ngelleja, Ezekiel Maige, Haji Mponda, Chami, Omar Nundu wakimwagwa kwenye baraza jipya. Je ni wakuu gani wa taasisi wanaofuata?
    1. Ekelege - TBS
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    2. PS wa Uchukuzi, Mohammed Muya.
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    3. Omar Chambo - PS Uchukuzi
    4. Mkurugenzi - TPA
    5. Mkurugenzi - ATC
    6. Principal - Chuo cha Bahari Dar es Salaam
    7. Mkurugenzi - MSD
    8. Principal - Chuo cha Elimu Chang'ombe
    9. Principal - Mkwawa University
    10. VC - UDOM
    11. etc
     
  4. m

    mhondo JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    DG wa Bandari kwa kusababisha Nundu na Mfutakamba kutemwa na TBS kwa ajili ya Dr. Chami. JK alisema watendaji wa mashirika na taasisi waliosababisha mawaziri wang'oke na wao wataondolewa.
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    sasa hivi sisi wote tuliotuhumiwa wanatutegemea sana kwenye bajeti ijayo. Hivyo kutumwaga fasta fasta hawezi. Lakini shida yenu si mlitaka awaondoe mawaziri sita tu? Acheni roho mbaya!
     
  6. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    12.Mkurugenzi wa CHC pamoja na Bodi ya wakurugenzi. Hawa wameshikiana na Musta Mkullo kuuza kiwanja.

    12. Dr Mwele Malecela wa NIMR, huyu ndiye alikuwa anashirikiana na Blandina Nyoni kwenye kutumia vibaya fedha za Wizara ya Afya zilizokuwa zinapelekwa pale.

    13.Mkurugezi wa Bohari Kuu ya Madawa, huyu ni mzembe ambaye amesababisha dawa za mabillioni ziharibike wakati zahanati vijijini hazina dawa

    14. Mhasibu Mkuu wa Wizara ya Afya kwa kuwa yeye ndiye alikuwa anatekeleza maagizo ya Blandina Nyoni kuhamisha fedha bila kufuata taratibu za fedha na sheria ya manunuzi.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    PS Fedha manake naona waziri na manaibu wake wammeondolewa ama kwa kutoswa au kubadilishwa.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    PS- Viwanda na biashara. Mabilioni hayajulikani yalipoenda!
     
  9. a

    afwe JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna nini kigumu kwenye bajeti ambacho watakaowpokea hawataweza kukifanya? Nendeni salama na tuthakikisha mnafuatiliwa ili tuwanyang'anye mali zetu mlizotuibia.
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    PS Maliasili maana walishirikiana na Maige kupakia Twiga zaidi ya mia pale KIA
     
  11. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,319
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    Wakurugenzi wa
    1: TBS
    2: Halmashauri ya kishampo
    3: ATC
    4: CHC
    5: TAA... jengo la VIP eti limejengwa kwa Tshs 11 billion,
    ni wizi wa hali ya juu, hata 2 billion haziishi, eneo
    ni la serikali... how..?
    6: BOT... wengi hapa wapigwe chini
    7: Wanyama pori.... uwizi mkubwa hapa
    8: MSD...ooohh haraka funga
    9: Madini...
    10: TPA....
    11. Blandina Nyoni... peleka mahakamani huyu
     
  12. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yutong, tutajie kwa majina yao halisi na siyo kutuambia VC, au PS MD! Tunataka tuwajue kwa majina kama tunavyomjua Ekelege wa TBS au Mgawe wa TPA. Hii itasaidia hata wananchi wengine mtaani kutupa data zao
     
  13. f

    flyover Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PS wa Hazina ambaye kajitahidi kumsafisha mkuu wake kwa kuamuru kuuzwa kiwanja kwa METL, huku akishindwa hata kutoa neno kujisafisha mwenyewe na mkuu wake na milioni 964 walizomlipa Murrad Saddiq (SSSS) bila msingi wowote, wakiwahi uchaguzi wa 2010
     
  14. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JF ni zaidi ya unavyoifahamu, hata kama JK hapitii lakini vyombo vyake vinasoma na tunaona baadhi ya ushauri ambao unaanzia hapa.

    Ushauri kwa TISS na kwa Chief Secretary, nendeni kwenye hizo taasisi kawasimamisheni kazi hao watu kwani kadri munavyo subiri amri ya JK ndivyo ambavyo wana haribu ushahidi kwa kuficha au kuharibu ushahidi utakao saidia kuwa incriminate kwenye mahakama.
     
  15. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna yule mkurugenzi wa TANAPA,anaitwa somebody Kijazi,atueleze na hao twiga alikua anawapakia vipi kwenye ndege
     
  16. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mimi nalia na Mgawe wa TPA, ameundiwa tume kama 3 kumchunguza lakini kila taarifa ya tume haifanyiwi kazi imatupwa tu na yeye anapeta. Baada ya hapo akihisi kuna wafanyakazi wa chini walishiriki kutoa taarifa ya ufizadi kwenye tume basi ana deal na wewe mpaka unatoka TPA.
     
  17. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    14.William Erio wa PPF
     
  18. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    Hao niliyowawekea red hapo wanatakiwa kushughulikiwa kama special case maana hawa ni watu waliosababisha matatizo mengi sana kwa jamii. Hii wizara ya afya na taasisi zake imekua na magumashi mengi sana yaliyoleta hasara kutokana na uzembe wa wachache hawa.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Akiwatema sawa,ila asiseme kua wao ndo wame7bisha mawazir kung'oka,inawezekana mawazir ndo walowatuma hao watendaj
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama raia wanataarifa kias hik,dpp anazkosaje?hoseah nae?
     
Loading...