Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kumtangaza wa CCM ameshinda Babati Mjini; Kura zinarudiwa kuhesabiwa UPYA!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bantugbro, Nov 2, 2010.

  1. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa matangazo ya Radio one kura za ubunge, urais na udiwa ni Babati mjini zinahesabiwa upya....
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Upuuuzi mtupu,

    Kura zimekaa bila walinzi kwa zaidi ya masaa 24 na sasa zinarudiwa kuhesabiwa?

    Are you kidding me?
     
  3. N

    Njaare JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Zikihesabiwa kwa umakini Chambiri hawezishinda. Jamaa alikataliwa kwao Tarime.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmmh,nadhani hoja ya mwafrika ina ukweli maana sasa watakua wame chakachua vibaya kweli kweli,

    Kwani tofauti ilikuaje mwanzo?
     
  5. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe. wameshafanyizi, hapo tutaonekana wajinga tu :A S angry:
     
  6. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    Mi naona ni sahihi kabisa kurudia! kinachofanyika ni kuhakiki na kuhakikisha zina-tally, maana orodha za waliopiga kura zipo kitio kwa kituo, na matokeo yalisha bandikwa kwenye vituo sasa kama zipo zilizoongezwa (CHAKACHULIWA) msimamizi atawaeleza wana-BABATI zimetoka wapi.

    Kumbuka Mh. Zitto amepigwa mabomu kwa sababu jamaa hawataki kurudia kuhakiki za kule Kigoma Mjini wakiogopa hazita-tally na matokeo halisi ya kwenye vituo.
     
Loading...