Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kumsikiliza Prof Tibaijuka mjengoni hii hapa safu yangu ya 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PauliMasao, Jul 13, 2012.

  1. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu, baada ya kumsikiliza Prof Tibaijuka jana jioni mjengoni nimeamini ana uwezo mkubwa wa kuwa kiongozi. hii hapa safu yangu ya 2015.

    Rais - Edward Lowassa
    Waziri Mkuu - Prof Tibaijuka

    Jaza nafasi zilizobakia.
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,238
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Lowasa kwa utendaji mimi nampa A..lakini shida yake ni mambo ya hela tu basi ila kazi anaweza jamaa..mnyonge mnyongeni....anamzidi pinda mbaaliiii sana kabisa...
     
  3. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Pelekeni upuuzi wenu huko
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa upande wa CCM hao ndio golden people waliosalia 100%
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani kiukweli Dr Slaa hana mpinzani katika urais 2015.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Josephine na Rose.
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umenena. Waache watapetape.
     
  8. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu sina tatizo na ubashiri wako unaoutamani utokee.
    • Mie nina mashaka na wewe na vigezo vyako ulivyotumia..
    Yaani umeshawishika na maneno ya hotuba na kumuona tayari anafaa kuwa waziri mkuu?

    • Indicator yako ya utendaji wa kazi ni: Maneno mazuri! Aisee...........
     
  9. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nchi ina watu millioni kadhaa wenye uwezo,
    Ndani ya CCM kuna zaidi ya Edward Lowassa.

    Mwaja na jina la Mwizi mzoefu Edward Lowassa.
    Kawapa nini huyu mwizi?

    Wajua kwamba Kiongozi wa Mafia pia ni mwerevu kuliko marais wa nchi nyingi duniani?
    Afaa nini kama werevu wake ni Mtaji wa umasikini na mauti?

    Ni Hizo $150,000.00 kwa siku??
    Alotukomba kupitia kampuni ya Richmnd na baadaye Dowan??

    Edward Lowassa ni Nuksi, sumu ya maendeleo na mwanzo wa utumwa mpya.

     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    wenzio walishajiridhisha kuwa Lowasa hahusiki na Richmond cum dowans wewe bado inaweweseka hapohapo?, tafuta kisingizio kingine cha kumchafua la atawashangaza wote wenye mawazo kama yako..........................
     
  11. M

    Maroune Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huko ndan ya chadema 2 wanapgana, kila mtu antaka kugombea urais
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rais - Dokta wa Kanoni Slaa
    Waziri Mkuu - Rose Kamili

    Waziri wa Fedha - Josephine
     
  13. s

    shakuur New Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemsahau Dr Magufuli
     
  14. L

    Lugwal Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo uchokozi....mi Dr.Slaa ndio Raisi na Mnyika waziri mkuu....
     
  15. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    umenena vyema kabisa
     
  16. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwajichanganya kwa mara ya pili.

     
Loading...