Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kumchakachua mwanamke, wanaume wengiii hupunguza speed ya mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jay One, Jun 30, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,313
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Vuuuuuppp!!!!
    Naongea kwa uhalisia & hisia, kwa kutumia uzoefu, Bujibuji ataongezea, wanaume wengi akisha do na demu, ooohh...!! ndio mwanzo wa kuanza kumpiga chenga demu mara kibao, especially akimla wengine hata mara moja ikiwa ndio mwisho, tena wanaume husema ningejua wala nisingehangaika vile, kumbe wala huyu demu hana lolote, sometimes kimoyomoyo bila kunena, ila kwa upande wa mademu ndio kama anaanza kupenda, anategemea mwanaume ampende zaidi, ataona jamaa haeleweki kabisa, mara too busy, hii ni kweli kabisa, ukisha mtia demu, mara nyingi wanaume wanaanza mbele, na kumwona mwanamke thamani si kubwa kama kabla ya kumpata kwa sex, that is it
     
  2. m

    mambomoto JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa hasa ukikuta siyo mtamu basi ndo hurudii tena
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa! Wanaume wengi wanakuwa na ma-speed ya kumfuatilia demu, lakini wakishaonja basi. Tena wanamuona demu ndiye msumbufu pale anapopiga simu au kutaka waonane.
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mkiwaambia hayo mnatupa ugumu kutongoza...
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    usemayo ni kweli kwa asilimia fulani, nishawah kumtia demu mara moja nikampotezea kabsaa ingawa yeye ndo kwanza alikuwa ameanza kupendezwa na mm.....
    pia nshawah kumtia demu, na kila wakati nikawa natamani niwe naye pamoja...faragha na public places!
    hii inategemea sana na ulichotegemea kukikuta kama utakikuta kweli kama ulivyodhania, ama vinginevyo.
     
  6. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mwanaume nia yake ilikua hiyo tu aongeze mapenzi ya kazi gani?!Tatizo ni kwamba kwenye hali kama hiyo unakuta mwanamke yeye hamkubali mwanaume kwa nia ya kuchakachuana bali ya kupendana.Kwahiyo inapotokea mwanaome amepata alichojia anasogea zake na mwanamke aliyependa kile kinakua kionjo tu kama viungo kwenye mboga...kazi yake kuongeza ladha hivyo mapenzi yake yanazidi kukolea!
     
  7. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,313
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Umeona eeehh... tena utasikia aaa...!! Kumbe wa kawaida saaana, hapo baada ya kumpata wakati demu ndio anajua kapata mwanaume, labda ahadi kibao ulimpa, labda ukamwambia unatengeneza hela,nakwambia hizi chenga hizi
     
  8. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,313
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Oohh yes umesema sahihi kabisa, demu wa kumpata ukaendelea nae ni mara chache sana, inategemea ndani ulikuta nini, kama ni Gold kweli uliyotamani au ni chuma iliyopakwa rangi ya gold, kaaazi kweli
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    Wengine sisi speed ndo tunaongeza...
     
  10. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi ni wote enh?
     
  11. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnafanya vby kaka zetu hebu chukulia kama dada yako ndo anafanyiwa hivyo, kuweni na ubinadamu basi.
     
  12. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heheee! hongera.
    Mambo vip? nimekumiss!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    missing you too....
     
  14. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 999
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 80
    Ingawa ni vibaya lakini kwangu mimi mengine mnayasababisha wenyewe. Unamtongoza. Anakubadilisha kuwa ATM. Asubuhi credit, mchana umwachie lunch mahala, jioni nauli. Weekend kitimoto na heineken ukiwa na marafiki 2. Mara nyingi ukimfanya hivyo mwanaume, anaweza kuongeza dau maradufu. Ukiliwa tu, jamaa anakata mwawasiliano.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Yaani mkuu, umeongea vitu ambavyo vipo sana tu hata kwangu...
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana mimi nimepunguza kutogoza hovyo na ku-control tamaa za mwili wangu lakini ukijirengesha sikuachi lakini ujue na urafiki ndiyo mwisho maana ni kisha ku-do nitakuona kama condom niliyoitumia na sijui kwanini..wito wangu kwenu muwe makini si kila anae kutongoza unamvulia ngu...
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Mimi napingana kidogo na dhana hiyo, katabia hako inawezekana kapo kwa vijana lakini ukisema mwanaume, kidogo inaleta mawaa! Inawezeka huyo hajavuka ktk rika,bado ni kijana!!Mwanaume wakweli na ambae hutawala hisia zake husimamia kile aaminicho! Na aaminicho siku zote mwanaume huyu ni kuwa na mwanamke halisi mwenye kuitunza nafsi yake na mwenye kuhimili magumu na mema!Kwahiyo dhana iliyo hapo juu imeegemea katika upande mmoja tu wa mahusiano ambao ni "kujamiana"tu hivyo haijagusa sekta kiongozi ya mapenzi! Ambayo ni mapenzi ya dhati yenye kuongozwa ktkt lengo!!!
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwani huwa wana sikia..na raha ya kutongoza usumbuke siyo kirahisi kasha kuvuria chupi haaa..
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,560
    Likes Received: 3,757
    Trophy Points: 280
    Alaa...eye opening this is!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    weeh acha tu afu wanatusema eti tunaringa! sasa hapa mtu anakanyagia 2 yrs ndo anapewa 1st kiss, another 1 yr ndo nanilii! kama hutaki chapa lapa, kwani inaoza!?
     
Loading...