Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kulizwa tsh milioni 6, ‘tonya boy’ asema “mademu wa bongo movie wanapenda sana pesa, wanale

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Oct 18, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    WAKATI ikidaiwa kuwa msanii wa muziki wa kizazi kipya Matonya, alifungiwa ndani kimapenzi na mmoja ya wasanii wa bongo movie na kulizwa shilingi za kitanzania milioni 6, sasa ameamua kuweka wazi kuwa wanawake wa tasnia hiyo ni michosho kwani wanapemnda hela na wanaleta maigizo hadi kwenye mapenzi. DarTalk ilimtafuta Tonya Boy na kuzungumza naye juu ya ishu hiyo kuwa kulikoni hadi alilizwa kiasi hicho cha pesa, ndipo alipodai kuwa kuna mmoja wa mademu wazuri wanaovuma kwenye tasnia bongo movie ndiye aliyefanya mchezo huo mchafu kwani alijifanya anampenda sana kumbe alikuwa anamuigizia na alikuwa na ishu yake. Alidai kuwa baada ya tukio hilo kutokeo demu huyo hakumuona tena na alikuja kusikia yupo mkoani kitu ambacho kilimfanya aishiwe nguvu kwani hakuamini kilichotokea na hapo ndipo alipoamini kuwa mademu wa tasnia hiyo ni wapigaji na ukiwaonesha kwako utajuta. “Bongo movie hakuna demu yani hata bure siwataki tena yani wanaleta maigizo hadi kwenye mapenzi dah kweli hii tasnia ina laana na inahitaji kuombewa kwani wasanii wake wanatamaa ya hela na wanamapepo ya ngono yani wakimuona mwanaume ana hela basi mate yanawatoka, hata wa bure siwataki tena,” alidai.
     
  2. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mfa maji.....!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaaaaaa imekula kwako tonya boy
     
  4. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Too late
     
  5. B

    Bodi New Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chezea kahaba wewe
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    harafu nashangaa,matonya si alioa ana mke au ilikuaje
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wajinga ndio waliwao......
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    wanatafuta salary.
     
  9. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waliachana, na mke walikuwa wamezaa mtoto mmoja
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    heeeeeeeeeeeeeeeeh kaaaooogeeeeeeeeeeeeee
     
  11. K

    Kibera New Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amewaimbia Dulaayooo,chezea watoto wa mjini wewe,,utaumia mwenyewe,,
     
  12. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ajifunze sasa asishoboke kwa mabint wa bongo movie,atafute mke mwingine atulie,kupenda mabint maharufu kutamuumiza sana uyu kijana
     
  13. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,379
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    Bongo movie.... Makahaba tupu...
     
  14. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Hiyo mkuu inaitwa ukiona manyoya.....
     
  15. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 331
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kumbe Nelly wa mitego yuko sahihi!
     
  16. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hii nchi tuna matatizo wote kwenye hii mibichwa yetu...kuna tope sijui!? Maana mara zote 'mwizi' ndio husifiwa na kuonekana 'mjanja' na 'mtoto wa mjini'...na aliyeibiwa anaonekana kajitakia, ni 'f@l@', na mshamba! Haya ndio yanaonekana hata tunapoibiwa rasilimali zetu za umma...wezi ndio wanaonekana wajanja, na husipoiba...we f@l@! God help this generation...
     
  17. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    chezeya mademu wa bongo movie
     
  18. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe 2nda man hakudanganya kwenye wimbo wake eee!.
     
  19. a

    alfred charles New Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na badooooooo
     
  20. p

    pretty n JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haishi kutapatapa mwaya
     
Loading...