Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baada ya kulamba kisigino ARUMERU.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kend, Apr 2, 2012.

  1. k

    kend Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchaguzi umeisha arumeru na hatimaye waliyekuwa wanamtaka wamempata swali ni kwa wenzetu magamba ... je ninani watamnyooshea kidole? cku si nyingi tutamckia nape akianza kulalama...
     
  2. N

    Ngoksi Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nape awez lalama maake apo halipo amesherekea sana kwa kambi ya lowasa kushndwa
     
Loading...