Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baada ya kujikwaa na kunguka chini mguu juu..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Oct 13, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    wote tulijua amekufa kumbe kazimia tu.amekuja kuzinduka wakati wanamuingiza kwenye jeneza tayari kwenda kuzikwa.
    Tukasikia sauti"nani ananiziba pua?acheni kunibanabana nipeni maji ya kunywa"..wote tukatoka nduki.sijajua sauti ilitoka kwake au ulikuwa ni mzimu.hapa nilipo presha imepanda lakini badae ntaenda tena.ntawapa updates.
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli? nani alitoa death certificate? na mlipewa rukhsa ya kumzika?
    Ni bahati mlikua hamjazika, hata sipati picha ingekuwaje kama ange zindukana huo chini.... Duh!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mhh jf aiishi vibwanga..
     
Loading...