Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baada ya kujifungua

Discussion in 'JF Doctor' started by Mulhat Mpunga, Jun 14, 2012.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,703
    Trophy Points: 280
    je mwanamke anakaa muda gani hadi kurudi katika hali yake ya kawaida baada ya -kujifungua?
    namaanisha 1. anaanza lini kupata hedhi
    2.ni muda gani muafaka kukutana na mwanaume
    mwanake muda mwingine wanasema ukikutana na mwanaume unambemenda mtoto
    kwanini ukukutana na mwanaume umbemende mtoto,kunauhusiano gani kati ya hivyo vitu viwili
    na pia kubemenda ni nini haswa
     
  2. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    dada kwa maswali kama hayo tembelea hii website upate majibu ya kitaalam kutoka kwa wataalam wa afya ya mama na mtoto Wanetu.com :: Elimu kuhusu Ujauzito na Uzazi, Malezi na makuzi ya watoto, Afya ya watoto, Saikoljia, Tabia na Haki za Watoto
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35

    Most health practitioners discourage women from having sex within the first six weeks after childbirth since the genital organs usually have not healed. Most new mothers claim that sex is the furthest thing from their minds at this stage. Many women who breastfeed find that the physical contact with their baby fulfils them entirely....................

    For more details click this links:
    http://womenshealth.about.com/cs/pregnancy/a/postpregbook_5.htm

    http://www.netdoctor.co.uk/sex_relationships/facts/sexdelivery.htm
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mkuu majibu mazuri lakini hapo hujazingatia swala la lugha...dada yetu kauliza swali kwa kiswahili safi kabisa alafu wewe unampa link za kingereza....??? hiyo website niliyokutajia Wanetu.com :: Elimu kuhusu Ujauzito na Uzazi, Malezi na makuzi ya watoto, Afya ya watoto, Saikoljia, Tabia na Haki za Watoto ni kiswahili mwanzo mwisho na madaktari wataalam wa hayo maswala.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,703
    Trophy Points: 280
    oook nimewasoma ngoja niingie humo ili niweze mlea mulhat wangu inavyopasa
    ila hamjanambia kubemenda ndo nini
    yaani mtoto anakuwaje akibemendwa?
     
Loading...