Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kuiua ccm Arumeru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ptz, Apr 7, 2012.

  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada Mwigulu Mchemba na wenzake kuiua rasmi ccm Arumeru, leo ameoneka nyumbani kwa Kanumba Sinza na skafu yake ikining'inia shingoni. Nimeona makada kibao wa ccm, source itv taarifa ya habari saa mbili.RIP ccm, RIP Kanumba
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mchemba ni mshamba sana, yeye hivyo vi skafu anadhani ndio utanzania au uccm
     
  3. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchema kwetu mpimbwe huko mpanda ni kukata....Mwigulu ameikata kweli kweli CCM...keep up brother...kata CCM hadi ibaki vipande vipande...
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nipige kichwani labda nitaelewa.

    Hata mie nimemwona kwenye taarifa na skafu ya bendera, nikaamini kuwa kukariri kubaya sana.

    Amekariri akitoka lazima awe na skafu?
    Anaweza kwenda kuposa na skafu huyu.
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni lofa
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    kama alivyo kariri dalasa la saba
     
  7. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wengi hawajui siri ya skafu anazovaa mzinzichemba,ni dawa za mganga wake ndimo zilimowekwa
     
  8. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sijui lina nini somi kubwa lkn lishamba kweli wenzake huvaa vitambaa vyeusi au nguo nyeusi lenyewe limeng'ang'ania skafu ya bendela ya taifa.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hatoisahau arusha!nina uhakika hatakanyaga tena arusha...!
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Milele hatosahau. Kilichomkuta kule mulala, wekwa vibao vya kutosha.
     
Loading...