Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kugundua kuwa niko JF amani imetoweka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 19, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    Mume wangu ni mwanasiasa mwenye wadhifa wa juu ndani ya CCM.
    Maisha yetu kwa ujumla ni ya amani na upendo, ukiachia mbali matatizo madogomadogo.
    Usiku wa kuamkia jumamosi iliyopita. nilikuwa na sleepless night, hivyo nikawa busy na JF.
    Mida ya saa usiku, mheshimiwa akataka kujua ni nani namuandikia ujumbe (nilikuwa nina reply comment). Akachukua simu na kukuta najibu michango ya JF.
    Nilishanhgaa amehamaki, akaninyang'anya simu na kuanza kutukana matusi makubwa huku akinifananisha na nyoka, mara aniite. Shetani nk
    Kuanzia siku hiyo hali nyumbani, haitikii salamu, amenuna, yaani amani na upendo vimetoweka.
    Jamani, nifanyeje mwenzenu?
    Naomba msaada wenu
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Pole sana, ngoja kwanza nitafute mkate wa leo nitarudi baadae
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Muulize nini kinamkera kuhusu wewe kuwa memba wa jf,actually wewe kuingia jf ni advantage kwake kwa kuwa uwepo wako humu unapata a thing or tu vya kumshauri kwenye mambo yake ya siasa,binafsi sioni tatizo unless yeye awe ni mtongozaji humu.
    Btw most likely hii thread for sure ataisoma.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Itakuwa ulikuwa unajibu post inayoiponda CCM nini!?
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Dah! pole sana ma dearest. ila ukweli ni kwamba sijui kwanini waume zetu huwa hawapend wake zao tuwe memba huku jf ama sijui it was meant for men only sipatagi jibu.

    wenzio sisi huwa tunajifichaga akiwa mezani wewe unakwenda kwa b/rum ukiskia stepa zake tu unaficha unafungua yahoo. wengine tunafungaga laptop ghafla. anyway kwakua tayari tatizo limeshaingia fanya hivi tulia wala usimsemeshe chochote yaani omba msamaha mara moja amekubali sawa hajakubali sawa wewe carryon with your duties. jthd sana usionyeshe weak ness yako yaani timiza wajibu wako vyema ili asipate kosa endelevu. pia sali ukimsihi Mungu arejeshe amani hiyo.

    mwisho kabisa hivi janmani sisi wanawake tutajikomboa nini? hivi kwanini ndoa zinakuwa kama gereza? wakak na wababa wa jf kwanini hampendi wake zenu kuwa memba wa jf?
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Chama legelege huzaa serikali legelege...Msaidie kuelewa kwamba nia si kuhujumu CCM. Ni kuamka na kuanza kuwatumikia wananchi
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hata wewe gfsonwin mmeo anakufanyia hivyo? why?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kumbe wanapitiaga eee nashukuru kwakuwa ujumbe unamfikia unabii unaanzia nyumbani,nakwambia jf inawaumiza sana ccm sababu wanapata ukweli,na hapo kajua unampondaga au kutoa siri mwambie ulijitoa ukiwa mwenyewejivinjari vizuri!!/!/ mimi wangu ananipa muda ananiambiia najua uko jf ikifika saa nne na nusu weka cm chini.maana naweza tobolea asubuhi
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Samahani giLESi lakini mume wako ni wa hovyo sana.Ok hebu tukubali kijinga tu kuwa kuwa memba ni mbaya kwa mtazamo wake,hiyo ndo namna ya kudeal na missunderstand?Kutukana,kununa??!!Aahh,pole!Jamani mtaniwia radhi lakini nawaona watu walioko CCM kama wa hovyo hovyo tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    This is a complete surprise to me kwamba eti kuna waume hawati mrs wao waingie jf,kisa ni nini hasa,wivu? Wanawaogopa ma sharp shooter kina Kaizer na Asprin? Waende zao huko,kha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kwa akili yake anajua mkewe tayari ni chadema maana ccm wenye akili za kupiga mbizi wakikosolewa tu mawazo yao yanahamia m4c. Hapo hata kula, full wasiwasi, tumbo joto, mvurugo, kuhara nk.

    Wewe ingia jf usimuogope maana anakunyima haki yako ya msingi kikatiba, mwisho wa siku muache apige mbizi maana ni upepo tu, utapita. Akizidi acha liwalo na liwe muambie jf ndio mpango mzima.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    polee mimi wa kwangu tulikutana humuhumu na jf ndo nyumbani kwetu...
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    nadhani sio Jf pekee ni social network zote wanawake wengi waliopo kwenye ndoa wanakatazwa na waume zao..unajua kwenye hizi social network watu wanahappen to meet with new people so waume zenu wapo insecure wakihisi labda wataibiwa wake zao.,poleni mwaya ndo maisha ya ndoa sie ma single ladies tunapeta tu lol!
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    to be sincere he even doesn't know jf. to him he is such kind of a person ambaye hobbies ziko steshened kwenye stuli ndefu na novo na yeye akishika pc basi ujue ni nyanga na wala siyo kwenye mitandao ya kijamii.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    au alikutana na pm za kimbeka na boflo nini?
     
  16. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Nakubaliana na mawazo ya Bishanga. Ni vema pia tutazame upande wa pili; inawezekana umekuwa unamkera kwa tabia yako ya kuamka usiku na kuwa bize na JF. Unajua tena JF ilivyo, sometime utacheka peke yako, mara utaguna, hii yote inaweza kuwa kero kwa mumeo. Hakuna mume atakayefurahi kuona mkewe anaamka usiku na kuwa bize na sim/comp.

    Muombe samahani. Acha tabia ya kushughulika na SHUGHULI NYINGINE YOYOTE USIKU na kumuacha mumeo amelala. Si vibaya ukamuelimisha kuhusu JF.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hawa wameshindwa sasa wanajiogopa na wanakimbia hata vivuli vyao wenyewe!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    :ranger:
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hata mke wangu hajui kama mie ni member wa JF............. STUKA!!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi wanawake hawawezi kujiongoza?Unajishugulishaje na mambo yasiyokuhusu?Yani nimlinde mtu na akili zake?Haiwezekani?
     
Loading...