Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kufungiwa Sumry watumia jina la Mbeya express

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlendamboga, Sep 19, 2011.

  1. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kampuni ya usafirishaji ya Sumry imeifanyia Sumatra Mchezo wa kuigiza nakufanikiwa baada ya kusajiri magari manne ya injini nyuma kwa jina la Kampuni nyingine ya MBEYA express ambayo hufanya safari zake kati ya Mbeya Na sumbawanga.
    Taarifa za kiintelijensia tulizonazo, hatua hiyo inalenga kutosimamisha Biashara ya usafirishaji baada ya kufungiwa Kwa mabasi yake Kwa barabara ya Mbeya hadi Dar kutokana Na matukioya ajali za mfululizo.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hayo mabasi yamebadilishwa namba kabla hayajasajiliwa au ni mapya kabisa? Manake kama ni yale yale na namba zile zile sumatra si wana rekodi zake?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Sumry alikuwa anamiliki kampuni mbili, sumry high class na hiyo Mbeya express. Hiyo Mbeya express wanaimiliki muda mrefu, hata sumatra watakuwa wanajua mmiliki wa sumry na mbeya express ni mmoja.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    SUMRY imefungiwa lini?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Wiki iliyopita baada ya basi lao moja la Dar Mbeya kunusurika kuungua pale mikumi. Nadhani yaliyofungiwa ni yale ya dar-mby.
     
  6. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ikipata ajali tena nayo itafungiwa.
     
  7. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ooh shukrani mdau Kwa kunipa PICHA kuwa wanakampuni mbili manake kila kitu ni Sumry tupu tangu watumishi hadi Rangi za GARI pamoja na parking
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Sumry aliinunua Mby express kutoka kwa mmiliki wake wa awali na hakuyabadili jina.
     
  9. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hapo ndipo utakapoona jinsi wafanyabiashara walivyo na nguvu kuiliko serikali yetu, kama ni kampuni yake na hiyo ya mbeya expres safari za dar-mbeya zifungiwe tu
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huo mchezo kampuni nyingi wanao , kampuni moja lkn inasajili majina
    tofauti. mfano kampuni ya upendo, hao hao ni budget, mafinga express.
    siju kwanini wanaruhusu hicho kitu.
     
  11. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Hapo zamani za kale kulikuwa na mabasi yanaitwa Nchambis ambayo yalikubuhu kwa ajali za mara kwa mara zilizosababisha vifo vya mamia,yalipoandamwa na kutishiwa kufungiwa na pia kususiwa na abiria,walibadili na kuyaita MOMBASA RAHA, serikali ikasahau ya Nchambi na abiria waliokuwa wakisusia Nchambi wakaanza kupanda Mombasa raha kwa bidii,Mchezo ni ule ule kwa sumry:OLD WINE IN A NEW BOTTLE
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Du! from Nchambiz to mombasa raha.
     
  13. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mnakumbuka No challenge? Baada ya kupata ajali kubwa jiran na Muheza ktk miaka ya 90 walibadili na kujiita Tashrif. Hawa wafanyabiashara ndo zao!
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Haukumbuki enzi za Air Msae, kwasasa inaitwa Metro. Uhuni mtupu.
     
  15. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    yote hii ni kwa sababu karibu kila institution ni toothless bulldog
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Iyo ni namna yao ya kudeal na serikali Legelege!
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yaleyale ya airtel,tigo,movenpick .............................nk
    ......................legelege!
     
  18. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    naona wanaitangangaza kampuni yao mpya ya Mbeya Exp. kuna basi jipya limetanguliwa na gari ya matangazo
     
  19. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Legally huwezi kubadilisha namba ya gari kamwe, only the name of the owner.
     
Loading...