Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kufunga ndoa, ananikataza kutembelea JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mvua Ya Kiangaz, Jan 16, 2012.

  1. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau Habarini,

    Niwatakie heri ya mwaka mpya, imekuwa kitambo kidogo taingia nitangaze nia, nikapata mchumba humu JF ambae tulifunga ndoa tarehe 15.10.2011; ndoa yetu ni ya furaha na kila mmoja anaamini ndo mwisho wake wa reli kama ilivyo, tatizo la mwenzangu tangu tumetoka honeymoon amekuwa hataki nitumie hata dakika moja kutembelea jamvi unless tuwe pamoja, sijajua tatizo ni nini ingawa nahisi tayari katumbo kamevimba:

    wadau, nimejaribu kumuuliza tatizo ni nini,wivu au tu ndo mambo ya kike hayo!??
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    We si ulimpata humu
    Sasa anaogopa unaweza tena pata mwingine humu humu wa kumsaliti
    Kaa nae na sometime mnashare pamoja kile unachotaka kufanya na la muhimu jenga uaminifu kwake kumuonyesha kuwa wewe na yeye tuu na sio zaidi ya hapo
    Asikufikirie kuwa wewe hujatulia
    Au mkuu una sign za kutotulia
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maybe anaamini kua utakutana na mwengine kama ulivo kutana nae. Jaribu kujenga trust.
    Mlichumbiana muda gani? Coz I can see ulijiunga may kwaka jana, na October mkafunga ndoa.
    Maybe hamjajuana vizuri, mpe muda wa kukujua zaidi.
    Congratulation for your wedding.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    RR heri ya mwaka Mpya na pole kwa kifo cha member wetu humu
    Naona ni uaminifu tuu baina ya wawili hawa
    Ajenge uaminifu na sio kuuonyesha tuu bali kw avitendo
    Mwenzake amuamini kuwa hatarudi humu kutafuta mwingine bali yumo humu kwa ajili ya kuchangia mada na mambo mbalimbali na ndoa yake anaiheshimu
    Ampe pia muda mwenzake amjue vyema na ajijengee uaminifu
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    napita hapa,.....
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hongera kwa kupata mchumba kupitia hapa jamvini. Pengine ana wasi wasi unaweza kupata mwingine humu wa kumsaliti. Nadhani baada ya kujua uaminifu wako anaweza kukuacha huru kuingia humu jamvini.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama hataki mbona ni simpo sana.
    Acha kuingia jf hadi awepo.
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Unajikataza mwenyewe - wacha urongo.
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nikwambie! Hiki ulichofanya hapa ndo moja ya sababu zinazomfanya asifurahi wewe kuingia jamvini!!
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huo sasa ni wivu au nn?
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama unakatazwa, sasa leo umeingiaje?
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Heri ya mwaka mpya pia MR. R, tumesha poa pande hii, tunasubiri mazishi sasa, I am ready to let go.
    Ulichosema ni ukweli mtupu! Nadhani hawajajuana vizuri kwa hiyo amridhishe tu menzie hadi watakapo jenga trust ya kutosha.
     
  13. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Brother Mvua ya Kiangazi. Ingawaje hukutualika kwenye wedding yako, nachukuwa fursa hii kukupa hongera. Secondly you should know kuwa before your marriage ulikuwa independant. Lakini baada ya wedding umeshakuwa wa watu. You belong. Wellcome to the club. Ushauri ni bora uanze mapema kumpacify kwa kujenga trust. Lakini latter waweza kuwa a slave of your marriage.
    It seems you love to travel, but hate to arrive.
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hii ID yako haijui? maana unaweza usipige parizi si tayar umesia mbegu!!!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    nisubiri twende wote!
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nilijua tu lazima utakuwa ulimtoa humu humu...anajua utaendeleza ku check check totoz hapa
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kWANI UKIINGIA WAKATI YEYE YUPO UTAPUNGUKIWA NA NINI?
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kumbe JF pia ni hunting ground eeh? then i can understand your spouse's concern
     
  19. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    weweeeee subr na funga mlango.... Weee
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    anaenda kulala makaburini tayari kwa kesho ofisini

     
Loading...