Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kufa Mwangosi,waandishi wa habari mtashikamana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by REMSA, Sep 7, 2012.

  1. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama mtanzania nimekuwa nafuatilia umoja wa waandishi wa habari,pale wanapopata matatizo,
    nilichogundua kama siyo waoga basi hamna mshikamano.kuna mwandishi wa habari aliuawa
    Mwanza ktk mazingira ya kutatanisha,hii hata kuandikwa tu ilipotezewa.Kama kuna wakati niliwaza
    kuona mshikamano wa tasnia ya habari ni pale gazeti muhimu kwa Watanzania Mwanahalisi
    lilipofungiwa kibabe bila sababu za msingi,lakini cha kusikitisha mmeonyeshja ubinafsi wa hali
    ya juu kwa kumuacha Kubenea mwenyewe ajitetee na kujipigania peke yake.Je baada ya kuuawa
    Mwangosi tutaona nguvu yenu au ndio mmeshamaliza kwa kutoa matamko!!!
     
Loading...