Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kuchimba mkwara kwa madaktari jk yuko nje ya nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by segwanga, Jul 2, 2012.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Anasherekea miaka 50 ya uhuru wa Burundi.Pumzika tu lkn ngoma huku bado inogile,specialists wamegoma pia na marekani inazidi kukomalia suala la meli za mafuta za iran kuwa na bendera ya Tanzania.Du kazi ni kwake!
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,789
    Trophy Points: 280
    Pia Sugu kamlipua kuwa ana KASRI pale Msoga...
     
  3. M

    MKUU WA KAYA Senior Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndio Udhaifu ,ebu fikiri madaktari wamegoma ,raia wanumwa na kukosa matibabu wanakufa ,raisi anaenda burundi kusheherekea ,Duh kweli Tanzania ni nyumba isiyo na baba .Kwani ni lazima Raisi aende burundi ? Waziri wa mambo ya nje anafanya nini au makamu wa raisi naye au waziri mkuu?

    Hivi tunahitaji akili ya namna gani ya kupambanua udhifu wa raisi wetu pamoja na chama chake? Lets go Doctors Lets go Tanzania saa ya mabadiliko ni sasa .Hawa viongozi wetu (CCM) ni wajinga sana eti wanasema udaktari ni kazi ya wito alafu eti wamesomeshwa na serikari .Kwani serikari inasomesha madaktari peke yao jamani mbona hata yeye Dhaifu alisoma kwa pesa ya serikali na sasa badala ya kulipa fadhira anazifuja kwa safari zake zisizo za lazima na tena wakati kama huu ambao nchi haijakaa vizuri?

    I hate this CCM (magamba)
     
  4. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi afungwe kengele mguuni kweli katoroka tena?
     
Loading...