Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kuachana kwa miaka 4 anataka mahusiano yaendelee

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Angeloos, Jul 16, 2012.

  1. A

    Angeloos Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF.
    Kuna rafiki yangu alikuwa na boyfriend wake ambaye alimuacha ghafla kwa sababu ambazo hata yeye(rafiki yangu) hazijui. Baada ya hapo kila mmoja aliendelea na maisha yake na jamaa sasa ameoa. Imepita miaka 4 sasa lakini juzi kati jamaa kampigia simu rafiki yangu anamwambia kwamba pamoja na kwamba alimuacha ule ulikuwa ni ujana tu uliokuwa unamsumbua lakini sasa amebaini kuwa anampenda sana na anataka waendelee na mahusiano yao. Na ameanza kumtumia zawadi mbalimbali na amemuhaidi mambo mengi ikiwa ni pamoja na kubadilisha maisha yake. Sasa rafiki yangu amekuja kwangu anaomba ushauri afanyaje na yeye bado alikuwa anampenda na mpaka sasa hajapata mtu wa maana wengi anaokutana nao ni wababaishaji. Jamani naomba mawazo yenu yenye tija ili tuweze kumsaidi bi dada maana yuko njia panda.
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kha! kwani wao waislamu?? kama ndivyo, aolewe mke wa pili, kama sivyo anakosea na si vema, avumilie tu atapata wake.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mwambie jamaako aache u'Play Boy!...huyo mwanamke wa zamani anampima oili ili amvurugie tena!
    Kama ameoa anataka kitu gani cha ziada?
    Baada ya kuoa hakuna maelezo yoyote anayoweza kutoa yakamridhisha mtu....aache kuandaa mazingira ya kumvuruga mkewe bana!
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwambie hivi....LD kasema, amwambie huyo kaka aache ukumbafu, kabla hatujampeleka Pande.....akae atunze mke na familia yake. Na huyo binti aache Ufala akae atulie apeleke maisha yake.......akitokea wakumpenda ashukuru. Vinginevyo anatafuta kuvunjwa moyo mara elfu kumi!!!! Nimemaliza.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0




    kwaiyo mme wa mtu sio mbabaishaji?
    her future?
    achen kuhalalisha ujinga na umalaya kwa kigezo cha nilikuwa nae....atanipa maisha mazuri....mwambie akaze but maisha mazur yapo mikonon mwake sio kutoka kwa mme wa mtu


    what if uyo jamaa ana kmaradhi yake?

    y akubali kudnanganywa kitoto ivyo?et nakupenda ..na alivyoachwa?


    atumie akili kupambanua mambo aache hisia na aweke tamaa pemben



    nawasilisha.
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mume wa mtu sumu! full stop. . . dedication- tamaa mbaya by naniliu hata cmkumbuki jina hope unamfamu!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Aunt unazuzulika hana jipya huyo, atakula na atasepa tena mkewe na family yake anayo.
     
  8. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tuliza akili yako pima na ufikiri,maradhi mengi kama unamuamini na dini yako inaruhusu na uko tayari na misukosuko ya uke wenza sawa la huwezi shosti usijichanganye,na ebu jaribu kumchunguza huyo bwana...
     
  9. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mume wa mtu ni sumu
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo anadhani huyomume wa mtu ni 'mtu wa maana?'
    kuna wanawaie wanapenda kutumiwa kama toilet pepa......
    Angempenda angemuacha?

    Anyway,
    kama shogako anataka kupasha kiporo moto arudi....
    Ila akimwagwa bila sababu usirudi jamvini 'kumzungumzia'

    wanawake tumieni akili.....
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ndo maana nakukubali kungwito wenzangu lol! ila jamani maisha kizungumkuti, kijana aliacha mbachao kwa msala upitao kesha tumia kisamvu cha kopo huko sasa anataka kurudia ganda la muwa la jana. yaani ni full mchanganyiko dah!

    ushauri wangu ajiunge kwenye chama cha cacico na gfsonwin hiki ni chama cha kusema kweli daima na kutumbua majipu yaliyoiva kama hilo. asiangalie pesa wala msaada bana ampige chini huyo jamaa kama alikimbilia kulia kakuta kushoto kumebomoka atajiju. binti atulie apate wake mwandani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mwambie matapishi huwa hayaliwi, looh!
     
  13. A

    Angeloos Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru sana wadau kwa michango yenu. Yaani mmechangia kwa hisia, na watu wanasema 'Sauti ya wengi ni sauti ya MUNGU'. Huyo Kijana ni kristo na kafunga ndoa ya kikristo na ana mtoto mmoja sasa na shosti wangu pia ni mkristo. Nafikiri kwa busara shosti wangu anatakiwa kukubali matokeo na kuendelea na maisha yake. Thank U all, be blessed!
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Hadi akushirikishe ujue na yeye anatamani kufanywa small house...mwambie akitaka kukanyaga moto abebe fire extinguisher kabisaaa...
     
  15. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwani huyo mwanaume wakati anataka kuoa hakujua kama rafiki yako pia ni mwanamke?si alijua ila akaona hafai kuwa mke,anafaa kuwa hawara wa kuchezewa !huyo rafiki yako,mpepee akili ili ajijue hapo anaenda kuchezewa,na muda wa kutafuta mwanaume wake wa kumuoa hatapata!aachane nae tena amuepuke!
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    :eek2:......
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    tena mwambie ni LD na Preta wamesema.....kubafu sana....silindahedi mkubwa huyo mwanaume.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,040
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Safi aachane nae tu,afanye maisha yake atampata tu mr right luv takes time
     
  19. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ndivyo dada zetu walivyo na akili mbovu,hivi hapo ameshamzimia akati anajua jamaa kaoa.Kudanganywa wamezoea.whatch out young lady
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa anataka kuwa nyumba ndogo huyo....
    Kuna mdada mzuri, ana cheo, elimu ila kwa kuwa elimu yake imemsaidia kufuta ujinga haijamkomboa nae kafanya mchezo kama huu......
    Sasa hivi anachacha tu.....
     
Loading...