Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kisa ni mkasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babylon, Aug 9, 2009.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mpigwaji ni ndugu yangu wa damu wa kufa na kuzikana ,mpigaji MWENYE NGUO ZA URAIA namjuwa kama vike nilijuwavyo jina langu ni mtoto atokanae katika familia ambayo hakuna tafauti na omba omba lakini alijikubalisha kutumika kufanya mambo kama haya wana jamii mimi nikiwa kama binadamu mwingine bado inaniuma kitendo alichofanyiwa ndugu yangu ambae alikuwa hana hatia, makosa yake yalikuwa ni kupita katika maeneo katika wakati sio na kumkumba hayo ,bado dukuduku langu lipo moyoni nini mnanishauri ?
    hayo yalitokea wakati wa uchaguzi uliopita.
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama ni Bongo, Ukifuatilia utaambiwa alifanya kosa la kula njama na kukataa kutii amri halali ya kukamatwa na kuwazuia askari kufanya kazi yao.
     
Loading...