Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kipigo cha leo kocha ajiuzulu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Dec 5, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu baada ya Timu ya taifa ya kenya kufulia kwenye mechi zake zote sasa kabla ya mechi ya leo dhidi ya Uganda kocha wa timu ya taifa ya Kenya bwana JACKOB MULEI aliwaambia wachezaji wake kuwa endapo watapoteza mechi hiyo basi atajiuzulu kama kocha mkuu na hatimaye amefanya hivyo baada ya kupokea kipigo kingine cha 2-0 kutoka kwa waganda. Source BBC-Swahili.
     
Loading...