Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Kiongozi wa UAMSHO kupatikana, SMZ yapiga marufuku Vipindi vyao vya Radio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Oct 19, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hii ni habari ya muda mfupi uliopita.

    SMZ imepiga marufuku vipindi vya Uamsho vilivyokuwa vinatangazwa na Sauti ya Tanzania Zanziba a pia katika Radio nyingine zote. Mods kama Hii barua haitaonekana vema mtanisaidia kuikuza isomeke.

    [​IMG]
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wapi muda wote. Kwa hiyo walikuwa wanakubaliana na waliokuwa wanayafanya hapo nyuma!!
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    serikali zetu zinafuga zenyewe vidonda halafu zinakuja utafuta wa kumtupia mzigo. SMZ imeshiriki kuikuza UAMSHO kwa kuwapa Airtime leo hii wanaipata matunda yake sasa
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ccm oyeee
     
  5. C

    Concrete JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sultan Jakaya amerejea leo kutoka uarabuni.
     
  6. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Padri Slaa naye huyo ROMA kwa baba mtakatifu
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo huyo kiongozi wao alijificha wapi?
     
  8. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Amesma alikuwa wapi? Meno na kucha ziko salama?
     
  9. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Nadhani wameufyata tu!wamemuachia wa nini?au washasahau kuna askari mtu kachinjwa?
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapana. Dr. Slaa yuko kanda ya ziwa kwenye kampeni za marudio ya uchaguzi za madiwani.
     
  11. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    anatakiwa afikishwe mahakamani kwa kusababisha mauaji ya hao wote waliofariki. Unless kama serikali inamuogopa
     
  12. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tuliwashauri sana hapa JF kuwa wafungie hizi redio za uchochezi, wakatupuuza ONA SASA WANAJARIBU KUTATUA TATIZO JIPYA KWA KUTUMIA NJIA YA ZAMANI.
     
  13. C

    Concrete JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yeye anadai alikamatwa na wanausalama, ila kuna tetesi zinadai alikuwa kwa ''Bi. mdogo'' akiondoa stress.
     
  14. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Wanatatua matatizo ambayo wameyaanzisha, wakayakuza na kuyasambaza wao wenyewe. Sasa wanashindwa kuyatatua
     
  15. C

    Concrete JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ni mzima wa afya kabisa, anadai alikuwa mikononi mwa wanausalama akihojiwa!!!
     
  16. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    eti anakenua meno na ndevu zinameremeta!!!!!!
    hiv anajua kuwa ulimboka mpaka leo hawezi kula/ kutafuna wala kucheka? anakunywa uji/ supu tu huyo ndo alitekwa sio huyo na sanaa zake
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    bado kale ka redio ketu ka uchochezi, iman!
     
  18. theHAVARD_product

    theHAVARD_product JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Nategemea pia Radio Imani itapewa onyo au kama si kufungwa,na Mihadhara yote yenye uchochezi kuPigwa Marufuku! Heko SMZ
     
  19. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakuu hivi hili linaihusu na radio Imaan?
     
  20. T

    Top Cat Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anajisaidia haja kubwa (waungwana mmenielewa)



    modz mkinifungia na hii mtalaaniwa
     
Loading...