Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kikao na IGP Mwema, Dr. Slaa Alonga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Sep 3, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Asema baada ya mazungumzo na IGP wamekubali kusitisha mikutano yao ya M4C kwa muda wa siku 3, ili kupisha zoezi la sensa kukamilika kutokana na muda ulioongezwa,
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndo taarifa ya kikao kuhusu mauwaji?ama ni nusu ya taarifa?
     
  3. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    taarifa kuhusu mauaji amesema jeshi la polisi bado wanachunguza na wao kama Chama watatoa taarifa yao baada ya uchunguzi
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kwaiyo maisha ya jamaa yamepotea hivi hivi tu, alikua wapi kusubiri? Je anaona faida ya lolote na liwe? Kwakweli nimemzarau kabisa huyu mzee.
     
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    jmushi1 hiyo siyo taarifa ya kikao ila ni taarifa kwa wanacdm kuwa hakutakuwa na mikutano ya m4c for the next 3 days. alitoa taarifa fupi kwa radio 1.
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Mie haya niliyajua tu baada yakusema kuwa kuna kikao kati yao. Sasa kwa nn asinge sitisha hivyo tangia mwanzo nakuepusha kifo cha mwandishi? Slaa ni janga la kitaifa
     
  7. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hawa Chadema nao mara nyingine kama wanajichanganya hivi. Mara maandamano yanaendelea mara yanasitishwa. Kuweni na msimamo nyie.
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,166
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    Siasa bwana.....!!
     
  9. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Kiherehere cha nini, kwa nini usisubiri Tumaini Makene atupe ripoti kamili na ubaki kama mchangiaji tu
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Washangae kwanza polisi wenu kwa kuwa kigeugeu!mara mikutano midogo ruksa mara tunatekeleza maagizo ya mtu asiyejulikana,mara mikutano ya kisiasa marufuku huku mikutano ya kampeni inaendelea yaani ni full kujichanganya.
     
  11. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa jeshi linaweza kujichunguza lenyewe?
     
  12. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwambie IGP aendelee tu kuwaua watu kwaajili ya ccm na serikali yake na shemeji. Kwani wao thamani ya utu wa mwanadamu ni pesa haramu wanazopewa
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ebu kwa mfano unashughulika na mama watoto wako!!! ghafla chaga zinateuka mnakwenda chini!! Je utaendelea kushughulika na hiyo kazi au utaacha kwanza urekebishe kitanda???

    Mwandishi kauwawa!! we unahoji kwanini wanasitisha eti!!! kwa nini hawakusitisha kabla! hii ni akili au Bange??
    Dk hapa katumia busara tu!ili isimfanye marehemu kana kwamba alikuwa akifanya kazi ya cdm!! alitakiwa kusema tunasitisha M4C kwa sababu ya msiba wa mwandishi wetu!!
     
  14. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    wapi Tumaini makene aweke taarifa yenye nyama!
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,166
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    vipi Dr.Slaa anaamini polisi watatenda haki kwenye huo uchunguzi.??
     
  16. p

    politiki JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    chadema inabidi itoe msimamo kuhusu hili la tume ya polisi kuendelea kuchunguza kuua yenyewe, kujichungunza yenyewe na kuandika ripoti ya mauaji waliyoyafanya wao wenyewe. chadema must categorical condemn this process. Any findings will be considered injustice and against rule of law then must be condermed by peace lovers all over the world.
     
  17. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    haya ndo matatizo ya kupeana vyeo kwa ushemeji
     
  18. K

    Kigano JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 349
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee yupi ? Yule Police ? Maana Picha zinaonyesha Police kama watano hivi wamemzonga Mwandishi wa Habari, na Police mmoja, anamkandamiza Mwandishi wa habari Mashine kubwa tumboni ambayo mwishoni inaelekea ililipuka na kumwua ( Nimesoma vizuri report ya CNN, ikilaani vitendo vya Police wa Tanzania vya kupambana na raia). So ni vita kubwa kati ya Police na Mwandishi wa habari, sasa huyo mzee anaingiaje ? mbona hawakumpiga yeye ? Pale Morogoro pia, mbona walimpiga kijana muuza magazeti na hawakuwapiga hao wanaosema wanaleta vurugu ? Police wameua mwandishi wa habari. Ni hatari kubwa sana. Yeye alikuwa anatafuta news ili atujulishe watanzania wenzanke kile kinachoendele, kosa lake ni nini ? Na sisi tunaojadili ni vyema tujadili kile kinachoonekana mbele yetu (Tujadili tendo la police kuua raia tena mwandishi wa habari, ambaye alikuwa kazini kwake. NAPITA TU !
     
  19. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama ataishia kueleza kuwa anasitisha mikutano tu, basi ategemee kuambiwa kuwa CDM ndiyo iliyosababisha kutokea mauaji baada ya kukaidi kusitisha mikutano yake ili kupisha sensa. Inatakiwa aonyeshe vielelezo kuwa walikuwa na uhalai wa mkutano ule uliozuiliwa kimabavu na kusababisha kifo. Hawa jamaa si wakuwaamini tena, maana majibu yao tangu Dr.Ulimboka saga, kifo cha Ally Zoka wa Morogoro na sasa tutarajie taarifa ya kuichanganya umma na kupoteza ushahidi kwa polisi kuhusika licha ya mauaji hayo kuonekana waziwazi pamoja na kuwepo vielelezo vilivyokuwepo.
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    CDM wanaandaa tarifa yenye maelezo ya kina. Si vema wakakurupuka kusemea jambo hili ila nina imani kubwa kuwa wanalifanyia kazi. Tuwe na subira ila Makene tupe yaliyojiri humo jumba la kikao.
     
Loading...