Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kelele nyingi za JF, taa za Kurasini hatimaye zawaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Oct 10, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Taa za barabarani za uhasibu kurasini leo zimewaka. hii sehemu ilikua moja ya sehemu maarufu ya kutoa roho za watu kwa sababu ya ajali zilizokuwa zikitokea. Serikali ya ccm ijifunze utii wa sheria bila shuruti. mia
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    dah! Hatimaye taa za machinjioni zimewaka!
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    so, machinjio yatapungua, thx.
     
  4. w

    white wizard JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ukiona zimewaka jua,kuna ki2 au kuna kiongozi atapita hapo cku c nyingi!mbona huwa zinawaka ila baada ya muda tena zinazimwa!
     
  5. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Napita ss hv zimeshazima.
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hata mimi nahisi hivyo. mia
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    kuna maonyesho sabasaba nini?
     
  8. P

    Pumb JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 296
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Taa za kuongoza magari au taa za kupunguza giza kwa barabara?
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ID zingine bwana sasa hii inatamkwaje mods kuweni makini
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,954
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha.....umenchekesha usiku wote huu majirani si watasema nninawanga aisee...
     
  11. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Masaa matatu baada ya post yako taa zilizimwa jana tena mpaka leo maana nimepita hapo just 10 mins ago haziwaki.. Sijaelewa tatizo ni nini alhamisi 3 au 4 zilizopita JK alienda kufungua daraja la Kigamboni kwa mara ya kwanza ndio niliona barabara hii ikifagiliwa na kupunguzwa majani pembeni na taa siku hiyo zilifanya kazi siku nzima then kesho yake around saa tano zikazimwa.. Askari ni wengi nadhani kama kuna junction inayoongoza kuwa na maaskari wengi at the same time basi kurasini inaongoza, nshahesabu siku moja traffic walikuwa 6 na polisi wa bunduki wawili thats makes 8, lakini jamaa hawako interested kupunguza foleni au ajali wako busy kukamata malori yanayotoka bandari..
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,081
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Labda alitaka kuandika Pumba, usiwaze vibaya harakaharaka mkuu. Au uliwazaje labda wewe??

     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa mkuu hizi taa sijui wameweka za nini !
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    wameweka urembo.....ili temeke ionekane ina taa barabarani
     
Loading...