Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Juni 21, 2012... coming near you...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 14, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka kitabu tu, tena cha majeruhi wa mapenzi, 14,000 - 18,000? Hii ni tanzania mkuu. Wengi tumechoka. Labda haujalenga wasome watu wa saizi ya kati.
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    asant sana mkuu. mia
     
  4. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    elfu 14 bajeti yake
    Kujiunga bundle wiki moja 3500
    vocha wiki moja 3500
    nauli ya daladala 4200
    kunyoa 2000
    na chenchi inabaki.....

    this all is to try to say the book is very expensive
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    I totally understand... lakini kukichapa na kukisafirisha ni ghali pia..
     
  6. Nyasirori

    Nyasirori Senior Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tujulishe kitapatikana wapi kwenye mikoa ya nchi yetu
     
  7. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ataivo vizuri vinagharamikiwa,sishangai.......BIG UP
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280

    sijui kama kitaweza kupatikana kwenye mikoa yote kwani tunachapa nakala chache sana na ambazo hadi hivi sasa tayari karibu 50 zimeshakuwa pre-ordered. Naamini yatakapotoka matangazo magazetini wiki ijayo kitabu kinaweza kisifike kabisa madukani (ndicho tunachojaribu)
     
  9. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    hebu Mwana kijiji, tupe "trela" ili tupate moto wa kukinunua
     
Loading...