Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya JK, Rizwan naye alalama kung'olewa UVCCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Mar 17, 2011.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimesoma gazeti la Jamboleo, likieleza kuwa UVCCM inakusudia kumng'oa mtoto wa mkwere kufuatia kuwa chanzo cha jumuiya hiyo kushindwa kufanikisha malengo yake. Kama Dot Connector inaonyesha familia hii ni ya walalamishi maana hata mkwere alilalama kuwa CDM inafanya maandamano ya kumng'oa na sasa mkwere mtoto anapiga mayowe hayo hayo. Tujadilini wakuu
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wale ni watu wa ajabu sana..............
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Walimpa madaraka kisa "baba" wavumilie tu..
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mama Salma naye anadai lipi?
    Rz 1 atalia na kusaga meno JK atakapoondoka.
    Hawa wanaomuunga mkono Rz 1 ni njaa tu zinawasumbua watamgeuka vibaya mtajionea.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kupima uzito wa taarifa ni muhimu kujua chombo cha habari au gazeti lilitoa habari hiyo linamilikiwa na nani katika jamii yetu. Jamboleo ni gazeti la nani?
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi sasa baadhi ya vyombo vya habari ingawa sio vyote vimejiingiza katika vita vya kisiasa na mbaya zaidi vingine vimefikia hatua ya kubuni habari kama silaha ya mwisho kupambana na mshindani wake. Hatua hii ndio inatulazimisha kujua wamiliki wa vyombo hivyo.
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jambo leo linamilikiwa na R1 na washirika wake.
     
  8. o

    oyoyoo Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Linamilikiwa na huyo huyo Rizwan likiwa chini ya mtu wake Pinto na wachangiaji wakubwa ni Salva Rweyemamu ambaye anaelezwa kuwa ndiye aliyetoa wazo la JK awe na gazeti kwa kuwa mengine ameshawakorofisha wamiliki wake hivyo wangewez akumjeruhi wakati wa kampeni 2010. Wanajamvi nadhani nimesaidia mnaweza hapo pia kuunganisha doti.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    waaache walalamike si unajua like father like son
     
  10. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtasema sana tena sana Chadema.

    lakini pilipili yaliwa shamba nyie yawawashia nini?
     
  11. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nyie mlitaka asemee gazeti gani wakati magazeti mengine wameyashika wagombea wengine wa 2015? Kwani hoja ya kutaka kumng'oa ni uongo na walioko nyuma yake tunawajua. Subirini na sisi tunawafanyia kazi
     
  12. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilipofika pwani moja ya makabila niliyoambiwa sio makini lilikuwa la wakwere lakini busara yangu ilinifanya niwaheshimu sana wakwere na huku nikitaka kujua kama kweli wana matatizo kama wengine walivyodai.

    Hii busara ninayo toka udogo siwezi mdharau mtu au siwezi nikashindwa kuwa na uhusiano na fulani eti tu kuna mmoja wa rafiki ama jamaa yangu anamchukia.

    Rakini siku zimekwenda miaka 25 sasa nimegundua kuwa mkwere ngomani, mkwere segere, mkwere kumtoa mwali, mkwere mnuso, mkwere mnazi, mkwere na ngono, mkwere, mipasho, mkwere visasi, mkwere hushtuka hata kama ni jani limemgusa (hapa hata mabinti wakikwere wakiguswa mbavu huruka kwa ashki). Mkwere kamwe hakubali kosa zaidi ya kumsingizia mwingine hata kama kosa ni lake.
    Nenda msata hutawaona hata kama wamefumaniwa husingizia kutongozwa au kutegwa.

    Sina nia ya kuwadharau wakwere lakini leo mkwere akija na akijitambulisha ni mkwere mimi huongeza umakini maana hawa jamaa siwaamini na huwezi waamini wakwere katika mambo serious kama ya utawala wa nchi.

    Wakwere wanafiki bwana walikuja wakajipanga kwenye foleni uwanja wa taifa eti tujue watu wa watu tukawa nao traventine kisha msondo watu wakaingizwa choo cha kike. Ni kosa kubwa kumwamini mkwere kwenye mambo ya msingi mkwere mpe kazi ya kuliendeleza segere au kuandaa ngoma ya kumtoa mwali.
     
  13. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Rz 1 aka shalubaro mtoto. Ataj.....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwahiyo Membe kashika gazeti gani? hivi huyu mkwere yeye ni mwanasiasa kweli

     
  15. B

    Bobby JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu samahani kama nitakukwaza ila let me be honest, avatar yako na jina vinanikwaza kupita maelezo. Ina maana hii nchi mnataka iongozwe na majuha mpaka lini? Tumechoka jamani tupeni mapumziko kidogo. Ngoja nitafute mwongozo kwenye hili then nitarudi.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    nilijua tu yani siredi imalize page bila wapambe wa familia ile kutokea,haya tumekuskia kaoj.....oe ulale
     
  17. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu wazima mnatumia muda mwingi kuongea non-sense. Kwa namna hii kwakweli hatutafika, Mimi nilifikiri ilitakiwa sasa hivi kila mtanzania aongelee Hussein mwinyi ajiuzulu kutokana na milipuko ya mabomu. Watu mnaanza kuongelea watoto wadogo ambao siyo hata wakuu wa wilaya. Ndiyo maana hata serikali ya CCM inafanya madudu ikijua watu wataongelea Serious issue for few days, then watarudi kulekule kwenye Udaku (Watanzania tunapenda udaku kuliko issues za maana zinazojenga taifa)
     
  18. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Avatar yanguuu, imekukokosea niniiii? Na ID yangu imekusikitisha niniiii.....nijibu!
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    mkwere ye anachojua ni kuhudhuria misiba tu
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hizo mbio za kugombea urais 2015 na vyeo ndani ya CCM tutaona mengi tu maana hata wale wanasiasa waliokuwa kimya nao wameaanza kuongea siku hizi, kiukweli UVCCM kuna tatizo na kama watu walioko UVCCM wanamuogopa RIZ 1 kwasababu baba yake ni mkuu wa nchi hapo ndio utaona jinsi CCM wanavyojua kupakana mafuta mgongoni huku kwenye vyombo vya habari na magazeti wanalalamika wakiwa kwenye vikao vyao wanakuwa kimya unaambiwa wanalinda maslahi ya chama.
     
Loading...