Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya JK kusaini mswada ni chombo gani ameunda cha kupokea maoni ya marekebisho ya sheria hiyo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matongo manawa, Nov 30, 2011.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mswada umesainiwa na kuwa sheria na Mh JK,kelele za baadhi ya wanasiasa,wanaharakati,wanasheria na watu mashuhuri
    kumtaka jk asiusaini zimegonga mwamba.

    Ktk yaliyomo kwenye taarifa fupi ya ikulu Rais amewataka
    watanzania wawe huru kutoa maoni yao kurekebisha na kuiboresha
    sheria hiyo.Ninavyojua mimi Rais pamoja na busara aliyonayo lkn pia anaweza kutumia
    busara ya washauri wake.
    Nini kilichosababisha sasa mswada asiusaini kwanza ili kupokea maoni ya wadau na kuufanyia marekebisho
    kabla haujawa sheria?
    Je wananchi wanatakiwa wapeleke wapi maoni yao yakuboresha sheria hiyo?
    Wayapeleke ikulu moja kwa moja?na kama maoni na sauti
    za kumsihi raisi asiusaini mswada huu hazikuzaa matunda
    ktk hatua ya hapa ulipofikia wananchi watasikilizwa?

    Nawasilisha.
     
Loading...