Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya hotuba ya Kikwete, mkurugenzi Bugando aanza chokochoko!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Mar 13, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Inasemekana madaktari waliokuwa kwenye mgomo wamepatiwa barua zinazowataka kukiri kuwa walikuwa kwenye mgomo na kuwa hawatojihusisha na mgomo kwa mara nyingine.

    hata hivyo mkurugenzi alipewa jibu moja fupi ya kwamba "hatuwezi kusaini"

    My take:
    Chokochoko za namna hii (kuandika barua) zilifanywa na mkurugenzi wa muhimbili na mwisho wake tunaujua.naona hatari ya mgomo kuendelea iko pale pale kama serikali haitafanyia kazi madai ya madaktari kwa uharaka ikiwemo kuondoa watendaji wabovu.

    huyu mkurugenzi (Dr Majinge) ni mmoja wa ile timu iliyoundwa mwaka 2010 kutafuta matatizo ya interns nchini, matokeo yake hatukuyaona zaidi ya mgomo mkubwa uliotokana na ukosefu wa posho za interns.
     
  2. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani hujui kuwa bia za mwanza zinazoitwa Balimi ni kali sana kuliko serengeti the Kick ama safari lager? au umesahau kuwa mwanza na mara kwenye yale mashamba yetu ya nanihii ni jirani sana? muulize huyo mkurugenzi kama hana shamba pale Tarime? nahisi ameshaanza kuvuna sasa hivi na ile bidhaa ina bei mbaya sana
     
  3. m

    mubi JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanatengenezea morphin kwa ajili ya matumizi ya anesthesia. Inapigwa vita na serikali nyingi lakini hapo hapo wanatengenza dawa za kutia usingizi wakati wa upasuaji .
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Anataka kumrithi Dk Mtasiwa!
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuu! JAMANI MADR WASAMEHENI HAWA WATU, SERIKALI YETU KAMA MNAVYOIONA IPO DHAIFU MNO, TUFANYE KAZI JAPO KWA KUJITOLEA HIVYOHIVYO, TUNAOKUFA NI SISI TUSIO NA UWEZO WA KWENDA APOLO INDIA!
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anataka kuleta umungu mtu! Natamani niichop shingo yake fasta.
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Hivi hii serikali kwanini isimalizane na matatizo ya madaktari?mbona posho za wabunge waliimaliza haraka,jinsi hii serikali inavyochukulia kizembe haya mambo ndo inavyoendelea kujichimbia kaburi.
     
  8. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mgema akisifiwa na wazee wa CCM wa Dar, Tembo hulitia maji.
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    duh! Rare professionals can overturn the govt
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    eti hata huko mtwara kuna mambo ya kuandikiana barua! kha
     
Loading...